Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota Opa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ASHA NGEDELE, Sep 1, 2011.

  1. A

    ASHA NGEDELE JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    2000 Toyota Opa for sale..

    Price: $7,000 (Non negotiable)

    Features:
    • Mileage: 110,000 km
    • Beautiful Interior and great condition
    • Everything working good
    • No Accident
    • Duty fully paid with Comprehensive Insurance
    • New Tires & Rims
    • Year 2000 make
    Contact:
    0786-670299 (Only for serious buyers) CIMG0364.JPG
     
  2. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,758
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    watanzania acheni biashara za kiujanja hapa..Weka Bei kwa Tsh. watu wajue sio Dollar...maana yake nini uwaibie wanaohitaji shilling yenyewe hii inayumba kwa soko waambie watu ni millioni kadhaa basi
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    umenena na bei yenyewe mbona kubwa sana?
    mileage,year na aina ya gari duh!!!
     
  4. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Bei iko juu sana. Japan zinapatikana chini ya $3,000 zenye mileage chini ya 80,000km
     
  5. a

    agnyinge New Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukiconvert kwa TZS ni ( 1620) ni 11.34 duh very expensive for 2000 model
     
  6. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mods hii hapa ndo mambo gani tena?
    Inatakiwa iende kwenye sehemu yake kuleeee kwenye mavituz ya kuseli!
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kwa specification hizo na hiyo bei, kampe mkweo tu hakuna atakayenunua labda umpate zuzu
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwani hili jukwaa gani ati????
     
  9. P

    Prof JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 60
    watanzania bwana!!? ukiweka shillingi ina kucost nini? harafu gari lenyewe opa?? hiyo bei kuna GX 100 safi sana iliyolipiwa na ushuru kabisa.
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Hii si thread ya tangazo. Huku imefikaje vip?
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    kwa hyo bei,aina ya gari na model yake we unaona sawa...............huh
     
  12. A

    ASHA NGEDELE JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    bei kubwa au ndogo, kwa shillingi ama dollar, yote hiyo ni business..take it or leave it. if you are able to import same vehicle for less cost then pls do, wont make any sense if you buy frm me
     
  13. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Mionzi vipi, umepima? Isijekuwa wajapan wameisukuma baada ya kulipukuwa na NUKE.
     
  14. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,758
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Usiwe mbishi inaonesha hata business hujui business ni ushindani haya magari siku hizi ni meng ka mchanga hapa dar hadi tumeyachoka, pokea ushauri wa watu then fanyia kazi, kama utaki nenda na facebook and Twitter uweke Tangazo hapa wamegoma
     
  15. lukenza

    lukenza Senior Member

    #15
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bei kubwa sana ukitaka ifanye mkokoteni kkoo
     
  16. A

    ASHA NGEDELE JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    I'm looking for buyers and not critiques.. I'm actually close to selling it coz I'm receiving lots of calls already..from buyers and not JF critiques
     
  17. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    watanzania wenzangu ni vizuri tukathamini vyetu, dola hapa imetoka wapi?
     
  18. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo bei naweza kukupatia OPA mbili za 2000, zenye km 100,000. Inaonekana muuzaji aliingia ovyo ovyo akakutana na TRA sasa anataka kurudisha vidola vyake. Tena sio mfanyabiashara; kwenye soko la leo ukishasema "non negotiable", mi nakujibu "I'll keep searching" na biashara imeisha.
     
  19. M

    Maengo JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio mahala pake mkuu!
     
  20. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmmh! huyu mfanya biashara anamdomo!!!!
     
Loading...