Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota mark ii gx 100 ya mwaka 2000

Discussion in 'Matangazo madogo' started by 2c2, Mar 3, 2011.

  1. 2c2

    2c2 Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NINAUZA TOYOTA MARK II GX 100 ya mwaka 2000 bei 8.8 IMEINGIA TANZANIA MWAKA JANA MWEZI WA SITA mawasiliano 0713 99 45 42 (picha zipo nimeshindwa kuattach hapa)
     
  2. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,219
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    weka picha
     
  3. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    hilo limekwisha tumika na unywaji mafuta umeanza kukimbiza sasa sema mie nikupe 6.5M cash au unasemaje dalali?attach picha nikivutiwa naweza kuchukua kwa kuongeza zaidi..
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    mkuu can u be humble kidogo? Kwisha tumika manake ndo nini maana kama ni ya 2002 definately imetumika kwanza huko japani ndo ikaingia hapa

    unaweza kunegotiate price bila kuweka 'vijembe' visivyo na tija wala sababu..heshimu biashara ya mwenzako.
     
  5. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    unajua tena vijana wakipata vijisent mapema!!
     
  6. 2c2

    2c2 Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu Gari ni yangu na haijatumika imeingia hapa mwaka jana mwezi wa sita ni kama ndio imeagizwa jana. Picha najaribu kuattach hapa nashndwa ila unaweza piga simu tufanye biashara mi sio dalal nataka nibadilishe gari
     
  7. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Attach file - click hiyo button hapo chini imeandikwa manage attachment, kuna box itatokea click Add file, katika box nyingine itakayotokea click select file, sasa katika hiyo box utatafuta mahali hilo file.

    Nafikiri maelezo haya yanaweza kufanya maisha sasa kuwa na nafuu kidogo, pandika picha wadau wathaminishe na wewe ubadili gari.
     
  8. 2c2

    2c2 Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    the following errors occurred:

    mark II.JPG: Upload of file failed.

    ndo message napata kila saa naomba msaada zaidi
     
  9. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    Hujasema kama kuna punguzo. Jamaa wa Nextage cars pale Haidery Plaza wanauza GX 100 ya 2001, CIF Dar kwa dola 3100, mtu anaweza kukimbilia huko akiona bei yako. Punguzo lipo?
     
  10. 2c2

    2c2 Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    punguzo lipo mkuu
     
  11. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    mkuu heshimba mbele, hivi kwa CIF ya dola 3100 pesa zetu za madafu itakuwa ngapi hadi itembee barabarani?
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    hahahaha mkuu kazi ipo nakwambia!
     
  13. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kma CIF NI 3100 kuja kutoa bandarini na mpaka kuanza kutumia si chini ya dola 3000 tena.
    Hivyo basi kwa approximate itakuwa ni kama dola 6000 USD X 1500=9000,000 TZSH.
    hAYO ni makadirio inaweza ikajuu kidogo au chini kidogo.
    sasa kazi kwako, pia ongeza na mda na usumbufu.
     
  14. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Nilivyoongea na jamaa hao wa Nextegae cars, wamesema kwamba kodi zote hadi gari itoke bandarini huwa ni 75% ya CIF, kwa maana ya kwamba, katika hiyo dola 3100 unaongeza dola 2325 ambayo ni 75% ya CIF unapewa gari. Jumla ya CIF na kodi inakuwa dola 5425. Hapo wewe unaweka bima na kibao cha namba tu, ambavyo vyote viwili huenda visizidi 500,000/- Kwa hiyo unaweza kumiliki gari ya aina hiyo kwa milioni 8 tu.
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Malizia kusoma mkuu usiishie njiani bluu ishajieleza
     
  16. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu usidanganyike na wafanyabiashara. What i know kwa dola 3100 cif iko juu sana. Unatakiwa ujiridhishe kwanza na cc yake na mwezi iliyotengenezwa maana kama ni ya 2001 kuna uwezekano wa kupigwa uchakavu
     
  17. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mkuu kwa gari ya 2001 kuna uchakavu. Kwa gari ya 2001 kama gx 1000,ya usd 3100cif, cc above 1500 as par Tra ni izi: import duty-tsh. 1,162,500 plus excise duty-1,698,750 plus VAT(18%)-1,150,875 jumla= 4,012,125 jumlisha Cif=4,650,000,weka plate no.35,000 weka reg.fee kama lak3,GRAND TOTAL=8,697,125/= Ongeza reg.fee lak3 ivi=8,997,125/=. Nadhani hapa tupo wote. Hii ni computation za Tz kwa rate ya 1$ to 1500/=. Mwenye swali tafadhali litunze mpaka nimalize kujenga taifa nisije fuja muda wa kazi.
     
  18. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145

    Mkuu hapo bado hujaweka na gharama za clearing agent, pamoja na port charges! Ukikutana na usumbufu gari yako ikaganda bandarini zaidi ya siku saba itakula kwako.
     
  19. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,500
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Mie naomba mnisaidie kuuliza sio ujinga. nini maana ya CIF na CFO
     
  20. g

    gongolamboto JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmh jamani. Unywaji wa mafuta wa gari yoyote unategemea mtumiaji vilevile. msiharibu biashara ya mwenzenu. Mie ninayo ya 1997. Niliinunua 2006 lakini inapiga hadi 9km/l
     
Loading...