Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

toyota gx 100 inauzwa...... picha zipo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by freemoney, Jun 14, 2012.

  1. freemoney

    freemoney Senior Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    toyota gx 100 inauzwa sh million 9 tu. tuwasiliane 0716-369299

    Na suzuki swift kwa sh 7.5 million.................
    tuwasiliane mapem kwa aneye itaka. pia kuna magari mengine yanauzwa


    suzuki swift kwa 7.5 million


    suzuki swift.jpg

    gx 100 kwa 9 illion tu

    sam_0124.jpg



    pia kuna gx 100 mpya kabisa kwa 12 million

    2001 gx 100.jpg
    2000 gx 100 2.jpg
     
  2. SUNGUSIA

    SUNGUSIA JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu sijapendezwa na wewe kufanyia udalali gari yangu.... Ningekuwa nataka dalali ningesema au ningepeleka kwa madalali.

    Ulinnipigia simu na number hii hii ukaniuliza kama ipo na bei sasa naona umekuja kuiweka hapa na umeweka cha juu 1m, kumbuka hizi picha ni mimi nimeweka hapa jamii na bei yangu ni 11m sasa wewe umepata wapi kibali cha kufanyia udalali gari yangu

    gx 100 cresta t 413 caa ni mali yangu please naomba utoe hii mali yangu kwenye tangazo lako.

    Asante.




     
  3. N

    Newvision JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We ni tapeli umemsikia mwenyewe?
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,177
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Sijui nimwamini nani kati ya dalali na mwenye mali. Mmoja wapo lazima atakuwa tapeli. Ngastuka!
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Dah! watu wana roho ngumu, alijua dili aje kutangaza JF kumbe mwenye mali ni mkongwe wa JF!..askuharibie jina jirani!
     
  6. freemoney

    freemoney Senior Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    its not like dat bt kulikua na miss understanding dats why
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    FREeMONEY
     
  8. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Who to trust ... ? Within one thread to next one ... Cha Juu 1M??? hha haah ...?/?
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Duh! aibu
     
  10. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tehe tehe jf ina waliomo na wasiokuwamo. Vibaka pia wamo..... Daaaah!
     
  11. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Angalau mngeweka specs... mwaka gani, mileage, engine size, wheels (4x2, 4x4), vin number, condition yake kama kuna leaks, noticeable dents etc...
     
  12. SUNGUSIA

    SUNGUSIA JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu noma sana yani watu wanafanya mambo kienyeji sana, huwezi kuchukua Mali ya mtu na kuitangaza inauzwa bila kibali. huu ni sawa na wizi.


     
  13. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aibu mtu mzima umeumbuka, unaunyaunya nini sasa? Hahahaha unaleta U-FREEMONEY wako humu JF.
     
  14. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tuwe serious na matangazo, tutapoteza imani
     
Loading...