Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tourism warden KINAPA,Mathew Mombo anaua soko la utalii KINAPA.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wild fauna, Aug 1, 2012.

  1. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa amekuwa na tongotongo la zege limetanda kwenye mijicho yake na kutu nene iliyotanda kwenye ubongo wake ndio inamfanya afanye analofanya.
    Huwa anafikiri kila anachosema ndio sahii,he always shout but not urgue. Kuliandaliwa Tour guide training,cha ajabu walimu wanaambiwa wachanganye kiswahili na kingereze,pili wanaendeshwa na tour operators.
    Hawaja set standards of who qualify to join in training as the result confussion zinatokea.
     
  2. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Kuwa Tourism Warden sehemu nyeti kama Kilimanjaro unatakiwa uwe na sifa za ziada mbali na shule kama kuwa mwenyeji wa asili wa sehemu yenyewe,sasa huyu hana uasilia wa Kilimanjaro ni lazima achemke,kwani hakuna nanalojua zaidi ya shule yake alichofundishwa na mwalimu wake.siyo makasa yake ana mawazo mgando kuwa utalii ni kupanda mlima Kilimanjaro tu kumbe maisha ya wenyeji wanaozunguka Mlima ni muhimu zaidi ya kupanda Mlima natumaini na yeye amegeuka mtalii.
     
  3. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sana mkuu "HOMOSAPIEN" kuwa unamjua huyu jamaa,amekua kama roboti hataki kubadilika.
    Hako ka certificate kake ka mweka kanampeleka race kweli kweli.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,757
    Trophy Points: 280
    weka elimu yake hapa Tafadhali na cv yake tusije tukawa tunamlaumu mtu kwa kumuonea bure.
     
  5. j

    jolijochaz Member

    #5
    Jan 25, 2013
    Joined: Nov 5, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa kazidi ubabe anatoboatoboa vyeti vya magid hovyooo!!!
     
Loading...