Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Topic za Bifu Zinatupotezea Muda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Johnsecond, May 14, 2010.

  1. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Habari ya asbh wana JF. Binafsi naona thread za Bifu zinatupotezea muda sana. Unajua watu wengine hatuna interest za TID wala Hashim na U super star wao its none of our business, sasa watu wanapokuwa wanang'ang'ania thread inakaa muda mrefu sielewi. Kwa nini Msi-contribute in the first day or two or even third day? sasa tunasahau unakuta tena vinaanza. Kama ni kusikia wamesikia kurudia rudia hakusaidii. Sometimes kabla ya ku reply angalia wengine walisema nini nyuma utakuta walishaongea wewe unarudia tu.
    Twende mbele na topic zingine.
    Ni ushauri wangu binafsi.
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Eheeee mkuu mbona watujia kihivyo asubuhi??? Hiyo yaitwa freedom of speech and expression kama wewe hupendi kusoma au kuchangia hujalazimishwa mkuu. Acha watu wachangie kadri wanavyoona kwa upeo wao. Kuna watu wanawazimikia hao watu unaowasema na hii ndo nafasi yao ya kusema what they feel or think. Wewe potezea tu kama huioni au sio...................
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Watu tulishaanza kusahau hayo mambo naona wewe ndiye unayekumbushia.

    Your post is contradicting the main point you are making.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    May 14, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Ushauri mzuri nadhani utafanyiwa kazi!
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Uhuru wa kuongea.Kama huipendi si uipotezee? mada zipo nyingi humu za kujadili.huwezi mlazimisha mtu ajadili kitu asichokitaka na mbaya zaidi asichokijua.
    Mie hata sijawahi ingua hiyo thread ya kina hashim lakini haiwezi nikera kwa vilewengine wanaijadili.
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu Yohana wa pili.
    Majukwaa humu JF ni mengi na thread ni za kumwaga.
    Binafsi kama topic hainivutii wala sina haja ya kuisoma wala kuchangia. nahamia kwenye thread nyingine ikiwezekana nashift kwenye jukwaa lingine kabisa.
    Nakushauri na wewe ufanye kama ninavyofanya mimi.
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ndibalema, Charity , Kiranga na JS nawatumieni Chai ya maziwa; anayetumia kahawa anieleze mapema!
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    :angry:........................................:rofl:.................................................:painkiller:..............................[​IMG]
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Maximum respect to you mkuu maskini Jeuri.
     
Loading...