Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toka uwaziri mpaka ukaimu wa mkoa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbaga Michael, May 3, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mwantumu Mahiza kuwa kaimu
    mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mi ningependekeza wakuu wa mikoa wachaguliwe kwa kura na wananchi kama wanavyofanya america or uk... leo hii ingekua ni hivyo ungekuta mikoa mingine inaongozwa na watu wa upinzani na hiyo ingesaidia kupunguza rushwa na kero za wananchi. Unakuta mtu mkoa flani kavurunda rais anamuhamisha mkoa mwingine...
     
  3. E

    ELIESKIA Senior Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwenyew yuko likizo wa mkoa jiran na dar mi pwani
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ameshushwa sana toka v8 mpaka vx
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ameshushwa sana toka v8 mpaka gx
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    sijaelewa.....
     
  7. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mwantumu Mahiza in my view ni mama muadilifu na mwenye intergrity,huwezi kumfananisha na wakina...............!!!
     
  8. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,707
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Atafanyeje wakati hana ujanja wa kuishi nje ya government payroll? Hapo hata huo ukaimu ni fadhila tu.
     
  9. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unataka kusema nini HAPA?

    Anyway ... Niavyojua huyu si Mkuu Wa Mkoa Wa PWANI?
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    It means ana hold nafasi mbili? RC Pwani na makamu RC Dar!
     
  11. s

    sisala Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    hebu mtoa maada tufafanulie, kwa hyo mwantumu cyo mkuu wa mkoa pwani tena au inakuwaje hapo.
     
  12. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    katiba mpya ndo hio. maliza dukuduku lako hapo.
     
  13. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    na ikifika 2015 inabidi akafuge kuku si kutegemea ajira


    haya ndo aliyowaambia wahitimu wa shahada ya kwanza......sijui kama walisomea kufuga kuku kwa miaka yote 3-4???
    na pia sikujua kama resources zinazotumika kuwasomesha watanzania (hizo shahada) ni ili waje wafuge kuku!
    ila nashauri kama ni kufuga kuku wafundishwe primary skul kwenye som la syaynsi kilimo kama ipo lol
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,014
    Trophy Points: 280
    Mkuu TIQO unaonekana hujui aina hizi za magari. Kuna V8 Vx na kuna V8 Gx na kuna V8 standard. Hivyo yote ni V8. V8 inasimama kwa ajili ya piston 8. Tofauti inakuja kwenye Vx, gx na standard.

    Mwantumu ni mkuu wa mkoa wa Pwani ila kwa sasa anakaimu ukuu wa mkoa wa Dar es Salaam nadhani Meck hayupo. Zamani ilikuwa wanakaimu wakuu wa Wilaya lakini hapo nyuma utaratibu huu ukabadilika akawa anakaimu mkuu wa mkoa wa jirani.Kwa hiyo hakuna shida hapo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Haya mkuu Kimbunga nimekupata
     
  16. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mimi sioni ubaya ni relocation tu. Mbona Lukuvi alikuwa Waziri akapelekwa ukuu wa mkoa Dodoma then Dar na sasa karudia uwaziri. Mi nafikiri hivi vyeo vya kupewa vya kisiasa havina mantiki yoyote ile zaidi ya kugawana ulaji. Maana hata productivity ya hawa viongozi haionekani.

    Nakumbukwa zamani kuna mzee mmoja aliwahi kuniambia kuwa kuna kiongozi, alipewa cheo, akajipima na kusita kukikubali, ila wajanja wakamshika sikio kuwa kubali utajifunzia hukohuko. Tokea enzi hizo ndiyo umekuwa mtazamo wa watu wengi. Ukipewa chukua kuhusu uwezo wako mwache aliyekuteua akupime siyo wewe. Ndiyo maana leo hii Tanzania ni masikiiiini wakutupwa. Mwache Mwantumu wa watu , waingereza huwa wana msemo Here goes for nothing! (ie accepting to do something that will fail or be poorly done).
     
  17. d

    deecharity JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    huko kote alikuwa bado mbunge ila huyu mama co mbunge tena.
     
Loading...