Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tofauti ya wazayuni asili na wazayuni weusi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jamesbond007, Jun 30, 2012.

  1. jamesbond007

    jamesbond007 Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Licha ya utawala wa Kizayuni wa Israel kuendeleza jinai zake dhidi ya Wapalestina ikiwa ni pamoja na kuendelea kuwapora ardhi zao na kujenga vitongoji vya walowezi wa Kizayuni pamoja na kuendelea kuuzingira kila upande Ukanda wa Ghaza, lakini Mahmoud Abbas, mashuhuri kwa jina la Abu Mazin, amekubali kufanya mazungumzo na Naibu Waziri Mkuu wa utawala wa Kizayuni, Meja Jenerali Shaul Mofaz. Mazungumzo hayo yamepangwa kufanyika kesho Jumapili, tarehe Mosi Julai. ila huku kwetu kutunaotawaliwa na wazayuni weusi(watanganyikaa) hawataki hata kusikiya mazungumzo na wanaodai haki nchi yao Zanzibar
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mgombea urais kwa tiketi ya chama cha mapinduzi uchaguzi mkuu mwaka 2015 atatokea zanzibar.
     
  3. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ili Zanzibar ilete Jeshi la Iran baada ya Meli
     
  4. O

    OPTIMUS TZ JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli ila nyie ni watu wakupiga mdomo tu wapalestina wanashika bunduki ababa kama nayaweza twendeni kazi?
     
  5. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Waisral(wazayuni kama ulivowarefer) na wapelistna wana a very long n old story, na wazayuni wanajua kwa nini wanadai hiyo ardhi na wala case yako haifai kufananishwa na ya Znz na Tanganyika
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Hivi wale ambao wanajilipua kwenye magari na mikusanyiko ya watu ni wapalestina? Kama ni wao
    wanahitaji kibano cha Hali ya juu
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    kwanini watanganyika unawaita wazayuni weusi ..?
     
  8. J

    JokaKuu Platinum Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,774
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Njiwa,

    ..mkoloni mweusi, na sasa wazayuni weusi, ni maneno ya wa-ZNZ wanaojiona Waarabu zaidi kuliko Waafrika.

    ..hivi wa-ZNZ weusi wana nafasi gani baada ya muungano kuvunjika?? Is race and color be a factor in post union Zanzibar?
     
Loading...