Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

To anyone,,,Application Letter

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ProBook, Mar 6, 2012.

  1. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    P.O.BOX 713,
    ARUSHA
    Tel:0715 214194
    28[SUP]th[/SUP] February 2012

    THE MANAGER,
    P. O BOX
    ARUSHA.

    Dear Sir/Madam,
    Re: Applicationfor Temporary Employment

    Kindly refer to the heading above.

    I am a form six leaver of the year 2012 from Old-Moshi Secondary Schoolseeking a temporary employment in your organization.

    Besides studying science subjects (PCM) at high school, I have a good command in English, KiswahiliandComputer Literacy.I have also considerable knowledge and skills in Computer Maintenance.

    Some of my strong attributes include being able to work independently with minimum supervision,to take challenges, self-confidence, eager to learn, honesty, responsible and havestrong sense of team work.

    I guarantee you that, if granted the position, I will be committed to the success of your organization by integrating the knowledge gained from school to bring fruitful results.

    Attached are copies of my CV and other relevant certificate for your reference.

    I hope that my letter will receive your kind consideration.


    Yours faithfully

    Applicant.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,162
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    copy and paste au ni nini? i dont see any attachments and your singature sir.
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    ujanja ni cv. Barua tunaandika kifupi.
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    i dont understand the above letter, hebu jaribu kuandika tena in a proffesional way may be u will be considered
     
  5. mtanzania in exile

    mtanzania in exile Senior Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushauri wangu tu ndugu, ingawa wengi watabisha hapa (nimegundua hili kwa muda mdogo niliojiunga, kuna watu ubishi ni kazi yao) kwanza soma tena barua yako, kuna makosa mengi mno ya uchapishaji. Umechanganya maneno mengi mfano Applicationfor, Schoolseeking, KiswahiliandComputer, supervision,to ni makosa madogo madogo, lakini kama wewe ndie unaepokea barua namna hii hivi kweli utamuajiri mhusika? Mimi sitokuajiri kwa sababu unaonyesha dhahiri kuwa utakuwa ukifanya makosa kazini, na pia huko serious kwa sababu kama uko serious ungelichukua muda kusoma barua yako kutoa makosa kabla ya kuituma.

    Pia kwenye strong attributes, ok ndio kwanza umemaliza form six, lakini ushahidi wa unayosema uko wapi? ningelikushauri ure-phrase sentensi hiyo na uweke ushahidi, maneno kamam possessing proven x and y skills as proven by completing/assisting/etc.

    I have a good command in English, Kiswahili and Computer Literacy. sentensi hii unadhani iko sawa? good command in cumputer literacy? really? by the way it is swahili and not kiswahili. Kumbuka Ki tunatumia kuashiria aina ya lugha na sio sehemu ya jina la lugha; kiarabu, kifaransa, kifini, kijapani etc.

    Ningelikushauri ure-phrase ulivyoanza barua yako pia "I am a form six leaver of the year 2012 from" iandike kivyengine.
     
  6. MONTEGO

    MONTEGO Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Alichokuambia mkuu hapa ni kweli, jitahidi umakini sana kwa swala lolote maisha yatakuwa mepesi.
     
  7. b

    babacollins JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mzee nakukubali ila inawezekana mshiko mdogo kwa hiyo kaandika faster faster si unajua cafe ni za kulipia?
     
  8. K

    KIYENZEL Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mijamaa humu ndani kazi yao ni kukatisha tamaa watu na kujidaii kwa kuwa mwenyewe ina kazi inaona ndio imemaliza kila kitu
     
  9. A

    ANTA Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hamna barua unayoweza kuona singature. Mh, mi sijui.
     
  10. S

    Shawn Carter New Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hey guyz, don'rept NE comment tha l'boi z wrong, NO!! coz no 1 z perfct, I do appreciate & I ain't go no wron' dh ma boy'z.. Similary na mimi pia nimemaliza kidato cha 6 na ninatafuta ajira yeyote ile ya muda, cchagui.. I am in Dar na 2wacliane
     
  11. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu kwenye ulimwengu wa kazi kabla hujaenda kusoma. Nakushauri jaribu kutumia lugha kwa ufasaha na unyenyekevu/ nidhamu ( sijamaanisha uwe mwoga) wakati wote bila kujali rika, nafasi wala jinsia. Itakusaidia sana katika maisha yako na utendaji wako hususan muonekano kwa mara ya kwanza.
     
  12. M

    MTITIMA Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bro nimekukubali umesom language nini.
    Kijana fuata ushauri huu
     
  13. N

    N series Senior Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa na wewe una andika haraka haraka na kwa vifupisho vya kwenye simu, unahofia kutuma message mbili au?????????
    hapa kuna watu wazima ambao hawavijui hivyo vifupisho vyako kama don'rept NE comment tha l'boi, I ain't go no wron' dh ma boy'z,,,,, sasa kijana nikikutaka uniandikie report si utaniwekea madudu yote hayo au???????
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hii ni lugha gani aisee sijaelewa kabisa
     
  15. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Punguza uandishi wa ki-sms humu maana toka mwanzo wa maandishi yako hausomeki umeandika nini
     
  16. g

    guccio Senior Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuh mode mkali huyo...
     
  17. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mhh!nashindwa kuelewa were you sleeping ulivyoandika mistari migapi hapo juu au umeona hakuna umuhimu wa kukosoa?bt kuanzia kwenye Simiraly...na kuendelea mbona kunaeleweka??Kweli na wwe na form6?haujapiga GS nn?pale kwenye topic ya kwanza kabica Comm.Bt ucfe mwoyo We learn thru Mistakes.
     
  18. Ng'wale

    Ng'wale JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,266
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hey guyz, don'rept NE comment tha l'boi z wrong, NO!! coz no 1 z perfct, I do appreciate & I ain't go no wron' dh ma boy'z.. Similary na mimi pia nimemaliza kidato cha 6 na ninatafuta ajira yeyote ile ya muda, cchagui.. I am in Dar na 2wacliane
    • [​IMG]Hii ni kali, kila kitu kufupisha haileti maana kabisa.
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,858
    Likes Received: 5,249
    Trophy Points: 280
    we do not understand u brother form six leaver. jaribu kuwamakini,any way tutakujulisha ikitokea.
     
  20. o

    olomi Jr. Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushaur wa Montego uko poa ufanyie kazi..
     
Loading...