Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kijana15, Feb 16, 2012.

  1. k

    kijana15 JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani wana jf , mtandao wa tigo umekuwa wakitapeli, mimi sijajiunga na promo zao zozote wala sijihusishi na bahati nasibu zao. Lakini mwenzenu nakatwa pesa daily . Tena viwango tofauti tofauti. Mara 34 mara 60 wakati mwingine 100. Bila sababu yoyote na hawatumi sms kuni inform kuwa wamekata kiasi cha pesa kwa malipo fulani. Wanafanya kimya kimya.

    Utakuta nimeweka mfano 500 au 1000 bila kuitumia ikifika kesho yake nikicheck balance nakuta tayari wamesha mega credit yangu. Pia jamani wana jf mtandao huu wa tigo umekuwa ndio mtandao ambao unatoza bei ya juu kuliko mindanao mingine. Mfano kama una 500 kupiga simu tigo - tigo utaongea dk 2 au 3.

    Wakati kwenye mitandao mingine kiasi hicho cha 500 unaongea dk 5 hadi 6.

    Hawa jamaa wamekuwa matapeli jamani.
     
  2. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 896
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Huu uzi umepotea njia
     
  3. Numerator

    Numerator JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    kwanini usihame mtandao mwingine.
     
Loading...