Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TIBAIJUKA: Lazima wa TZ mlipigie Coco Beach

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wimbi la mbele, Jan 11, 2011.

  1. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha ha,ikiuzwa haibomoleki au?
     
  3. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Juzi nilikua hapo coco napata moja baridi. Nikatoka na kupata muhogo pale kwa pembeni. Akaja binti anadai malipo ya parking sh 1000!! Kidogo nimtoe roho! Maana hasira zooote za dowans,mgao,uchakachuaji wa kura n.k. nilihamisha kwake!
     
  4. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    where is the outrage?
     
  5. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    nchi ishauzwa hii...... hlo swala la kulipia maegesho pale coco hata mi lilinikera sana...... yani unaweza ukapata dhambi ya kuua kutokana na tamaa za wa2 flan hivi......
     
  6. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nalipia elfu 1 ya nini? Ni huduma gani wanayonipa in exchange for me parking there? Ardhi ya nani ile? Basi watu watalipa hadi kuogelea! Sehem yenyewe chafu na hata ingekua safi sitegemei kua hela ya parking isafishe wakati mijitu inakula hela tu huko juu.
     
  7. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Sijaelewa kulipia Parking au kapewa hilo eneo mtanzania kuliendeleza ili watu wakija kule wakute madhari ni nzuri kwa malipo walipayo waendapo kupumzika au malipo ya parking?

    Na kwanini hilo tamko litoke leo kunani nyuma ya pazia???? wanamtafuta mchawi au?? maaana nchi hii usikute mtu alisha nunua hilo eneo jamani na ndio maana watu wakaambiwa walipie au? Imekuwaje kuletwe ufafanuzi hapo juu ya hili swala
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    hata kama ni kulipia kwa nini iwe 1000, na hakuna security wala nini, imeniuma sana nilipokuwa hapo xmass, lakini sikulipa
     
  9. Antonov 225

    Antonov 225 JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwa nini hawa jamaa wasiuze vile viwanja vya ikulu ambapo wanasema kuna zoo na badala yake wanafuga bata mzinga tuu.
     
  10. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    TIBAIJUKA haonekani
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu wewe mjeda nini au una undugu na Jet Lee?
     
  12. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi kwanini kama ni mradi halali wasitoe tangazo may be a month before waone reaction ya wananchi. Hii ingewawezesha kujua ni jinsi gani yakuwaelewesha na taratibu gani zinakubalika kwenye huo mpango wao. Kitu chochote hata kama nicha maendeleo ni lazima ufahamishe watu kwanza sio kushtukiza kwasababu support ya wananchi ni muhimu sana. Kinyume na hapo watu wanakuona we ni muhuni tu.
     
  13. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    I think the woman is crazy...TIBA that is
     
  14. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    kabla ya kuanza kulipisha wangepaboresha kwanza na kupafanyia usafi..kwa sasa tunalipa for wht? even that 1000 it iz too much at least 500.
     
Loading...