Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tiba ya babu na utawala usiofuata sheria

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtaka Haki, Mar 24, 2011.

  1. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tiba ya Babu wa Loliondo ni uthibitisho tosha wa utawala usiofuata sheria.
    Hoja yangu hapa sio kama anatibu au la. Lakini hakuna taifa litaloacha watu wake kunywa dawa inayotolewa bila uthibitisho wa kitaalamu.
    Sasa huko Rombo (kulingana na Raia mwema) ameibuka mtu mwingine anatoza shs 1000 kwa vikombe viwili na raia wa Kenya wanamiminika kunywa dawa yeye katokewa na bikira Maria na kuonyeshwa dawa hiyo.
    Kwa kuwa serikali indirectly imemuunga babu mkono hawawezi kuzuia mwingine yeyote hata kama atawanyesha watu sumu au vitu visivyofaa.
    Ilipaswa serikali ikae pembeni na kusisitiza kuchukua vipimo vya kawaida vya maabara kwa kuwa inaitwa DAWA.
    Kama ni imani basi iwaachie wenye dini waisimamie. Inasemekana ( Kulingana na Mtanzania jana) watu 15 wanakufa karibu kila siku.
     
Loading...