Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Wagalla Massacre: RIP na poleni ndugu zetu mlioathirika

Discussion in 'International Forum' started by Ab-Titchaz, Apr 25, 2011.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Nimekutana na hii ishu nilipokua nacheki kumbukumbu flani za historia ya Kenya. Ni story inayouuma sana kuona unyama ukitendewa wananchi na serikali teule.

    Kwa kweli Moi alikua muuaji namba moja na wale wasiomjua wangedhani ni mtu safi.

    Tazama video kwa ufafanuzi zaidi:


    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0











     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0




     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...