Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The view, kutoka kwenye mnara kivukoni

Discussion in 'Jamii Photos' started by NDINDA, Jun 16, 2011.

  1. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,047
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    hivi huo mnara hauna lift?
     
  3. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Da hadi nimemmis dar
     
  4. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Huo mnara mkuu una lift mpaka namba nane. Lakini sijui kama lighthouse ni jina lake sahihi. Huu mnara ni Dar-es-salaam port control tower. Na kuna ofisi zingine kama ghorofa ya saba kuna SUMATRA.
     
  5. N

    Ngoswe11 Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu siku zote napita hii mitaa lakini sijui huu mnara ni wa nini, kwa anayejua plse naomba anifahamishe hivi unahusika na mambo gani hasa au ni mnala wa simu kama VOdacom + tiGo au Airtel? anayejua plse tel me wakuu

    Nawasilisha !!
     
  6. N

    Ngoswe11 Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu kama ofisi za SUMATRA Zipo ndani ya mjengo huu kweli wanawezaje kujua tatizo la msongamano wa magari, milundikano ya abiria ktk dalaldala wakati wao muda wote wapo kwenye Viyoyozi humo ndani! It is so sad kwa sababu daladala nyingi zinazokuja feri hasa asubuhi na jioni hata kuanzia saa 9 huwa kero balaaa na nyomi ya kufa mtu sasa hawa wa.she.nzi huko ndani mjengoni hawaoni au ndo kila mtu atalijua jiji kivyake? angryyyyyyyyyyyyyy ! wanakera sana hawa jamaaa SUMATRA!
     
  7. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,047
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    yaani mi ndahani kama wapo huko juu ndi wana u wezo wa kuona vizuri utaratibu ulivyo barabarani na majini ili watengeneze mpango kabambe wa kudhibiti fujo na kero zote barabarani, du, nadhani ruti za mabasi ya abiria zingetengwa zisichanganywe na magari mengine ili wanao enda makazini waweze kuwahishwa, tutafika tuu
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Ungependa ofisi zao ziwe kwenye daladala?
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nice pic mkuu..
     
  10. s

    sawabho JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ni sehemu nzuri kwa SUMATRA kuweza kuona barabara zenye msongamano ili waandae mipango ya kutatua tatizo hilo.
     
  11. KATIZAJI

    KATIZAJI Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Sumatra ni surface and marine transport authority. Ofisi za hapo mnarani ni mahsusi kwa idra ya usafiri majini (yaani baharini), upo hapo!!!


     
  12. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Najaribu kufafanua baadhi ya maswali. Kwanza level 8 kuna ofisi za bandari inayohusika na uongozaji wa meli katika kuingia na kutoka bandarini na huko nje outer anchorage( wanapotia nanga),mbili level 7 kuna ofisi za SUMATRA kitengo kinachoitwa MRCC yaani maritime rescue coordinating centre. Na mwisho huko chini level 1 to 6 kuna ofisi zingine, nyingi zikiwa za Bandari. Nawasilisha.
     
  13. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Kwa kuongezea hapo SUMATRA kuna mitambo kwa wale wenzangu wa mambo yetu yaleee wanaijua kama GMDSS inayoweza kupata habari kuhu meli yeyote ikiwa matatizono mahali popote duniani na wana uwezo wa kuconvey hiyo habari na kuipeleka popote duniani bila hata kupitia kwa akina voda,tigo,zanteli and alike. Hiyo GMDSS stands for Global Maritime distress and safety system.
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Mnara una ofisi?full kipupwe cha bahari
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    ndinda mbona umepotea mtu wangu,tulikuwa tunamiss mapicha humu ndani
     
  16. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,047
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    mkuu nakushukuru kwa kuchangia nasi
     
  17. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,047
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
  18. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Pale juu wapo sumatra na polisi traffic.Watanasa namba za magari yatakayovunja sheria za barabarani.Fine inachakachuliwa na kupelekwa TRA kwa collection.Fine ikizidi tu mara utasimamisha barabarani na MAJEMBE ili gari linadiwe.Naomba kuwasilisha!
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    imetulia sana
     
  20. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Vitu kama ivi ndo marehemu bin laden alikuwa akiviona udenda unamshuka.
     
Loading...