Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'The Tanzania We Want' Mdahalo wa Nishati

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lukansola, Oct 11, 2011.

  1. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Habari zenu wadau, jumapili hii Star Tv kutakuwa na mdahalo wa Nishati na Tanzania Tunayoitaka, ni tarehe 16 October 2011, kuanzi saa tatu usiku hadi saa tano usiku, na itakua live. Wasemaji ni J Makamba, Zitto Kabwe, Mkurugenzi Mkuu wa Tanesco, William Mhando na Naibu Katibu Mkuu Nishati na Madini. kwa taarifa zaidi angalia Star TV.
     
  2. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante kwa taarifa mkuu
     
  3. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hii sikosi vp tutaruhusiwa kuchangia au inakuwa vp
     
  4. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Afu wewe..., ulikuwa wapi siku zote hizi??
     
  5. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Niko humu humu, huu mdahalo ni kama wakati ule
    au tunaishia kuangalia katika Tv tu?
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Tunashukuru.
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,378
    Trophy Points: 280
    Safi sana,Tanzania na midahalo tunayoitaka.
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Poa,tuone pumba na mchele.
     
  9. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hii itakuwa Movenpick Hotel dar es salaam, nilisahau kusema sorry, kwa wa dar es salaam, karibuni watakaowahi nitawapa card ninazo kama, 30 hivi.
     
  10. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Wachangaji kawaida huwa ni wale wanaohudhuria ukumbini, lakini kama una swali lako ni PM nitalipeleka kwa wahusika.
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Na umeme wawashe basi.
     
  12. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hapa naona umechambua.
     
  13. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Karibu Husnii, nikuhifadhie kadi moja?
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    naomba kadi nije niwaone live.
     
  15. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwani watanzania wanahitaji mdahalo au nishati ya umeme?

    Kuweni wawazi.
     
  16. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ahsante Mkuu kwa hii taarifa,hapo kwenye nishati watakuwa wamegusa matatizo ya nchi hii. Ila wakumbuke kupokea michango ya watu wengine pia!!!!!!!!!!!!
     
  17. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Sijaelewa swali lako ndugu, samahani.
     
  18. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Please, cheki PM kwenye inbox yako.
     
  19. K

    Kigoma 2015 JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mbona wengine wanasema ni saa moja usiku?
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    nimeona. Thank you.
     
Loading...