Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'The Tanzania We Want' Mdahalo wa mchakato wa maoni ya katiba mpya star tv leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lukansola, Nov 20, 2011.

  1. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Good Sunday wakuu, leo kuanzia saa 11 jioni mpaka saa moja usiku star tv kutakuwa n mdahalo wa mchakato wa katiba mpya na Tanzania tunayoitaka, wasemaji hapa watakuwa Tundu Lissu na mheshimiwa Mnyaa, mdahalo utafanyika Movenpick hotel, siku hizi Hyatt. na utarushwa moja-kwa-moja (Live).
    Source: Star TV
     
  2. M

    Mpambanaji K Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    weka taarifa sawa ndugu, Movenpick sio Hyatt. ya mwisho ni Kilimanjaro kempinsk na ya mwanzo haijabadili jina.
     
  3. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Lissu-Chadema
    Mnyaa-CUF ( aka CCM-B)
     
  4. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Movenpick is under new management siku hizi mkuu.
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,666
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama tuko tunaelewa tunachokifanya ama ndo kuburuzwa,tulipanga maandamano endapo bunge lingeupitisha mswada huu,kweli bunge limeupitisha sasa badala ya kuongea na kutoa nini tufanye ktk hili leo tunaletewa Tanzania tunayoitaka..how?why?

    Tz tunayoitaka itatoka wapi na maoni yanasaidia nini kama tayari tumeongea sana na bado tumeporwa haki yetu?binafsi nafikiri tulitakiwa kujadili "tufanyeje ili kuipata Tz tuitakayo baada ya bunge kukaidi maoni yetu"lakini si upupu huu wa kiinafiki

    Bora ningezaliwa chizi nisiweze kufikiria kuliko kufikiria mpaka unasahau hata Tz kama ni nchi ama ni ZOO.
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    It cant be..Mnyaa V/S Lissu lol!! Hii ni kama kumpambanisha hoja za Barack Obama na Livinstone Lusinde mbunge wa Mtera..nadhani Mnyaa is not the right person as far as this issue is concern....Hatafunikwa sana na Lissu na kwa hiyo hatutapata analysis za kisomi zaidi..huyu jamaa atakuja na hoja za Ki-Zanzibar tu ambazo hazina kichwa wala miguu...
     
  7. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila mkuu nachofahamu, leo CC kuu chadema inakutana kujadili muswada na upatikanaji wa katiba mpya kwa ujumla, baada ya kikao nafikiri watatoa tamko lao, kama ni maandamano or anything else!! Anayefahamu vizuri hili naomba hatujuze.
     
  8. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unapokataa hoja ni vema ukaja na maoni yako kuwa wamwalike nani kuja kupambana na Lisu. Simbachawene, Tambwe au Kilango.
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,666
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mkuu...tuko pamoja
     
Loading...