Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The people don"t know their future power

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ACHIMIDES, May 3, 2012.

  1. A

    ACHIMIDES Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mostly likely in tanzania
    546348_3248259840109_1075329370_33077752_1561666477_n.jpg
     
  2. A

    ACHIMIDES Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanasiasa wengi hasa watawala wetu wanajua na kufukiri kuwa wako mahali walipo kwa nguvu zao wenyewe na kusahau kuwa muhimili wao ni watu. katka picha hii watu wakiondoka hapo basi huyo mwanasiasa anayetoa hutuba bila woga wowote atapotea milele na wala hawezi kuokoka kamwe.
     
Loading...