Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The Governments dont control economy without controlling people

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Feb 28, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hii ni sehemu ya hotuba ya Ronald Reagan mwaka 1964. Akasema tena. It must use force and coercion to achieve its purpose.

    Tujaribu kujadili hili kama lina uhusiano na mazingira ya nchi yetu
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ina maana ikitumika nguvu kudhibiti raia, bado demokrasia ipo? Na ni kwa nini serikali zifikie hatua ya kutumia mabavu kama zinajua wajibu wao kuwa ni kujenga mazingira ambayo uchumi wa mtu mmoja mmoja, vikundi, na taasisi utajiendesha bila kuhitilafiana na Dola?
     
Loading...