Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

The citizen

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Finest, Jan 6, 2011.

  1. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kama kuna mtu ameliona Gazeti la the Citizen leo kuna picha inaonyesha jinsi fiancee wa Dk Slaa soaking in blood baada ya kupigwa na polisi najiuliza huyu mama naye kakosa nini kiasi cha kupigwa na polisi namna hii inasikitisha sana.
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmmh I have seen it kwakweli its real terribo,cjui my Tanzania inaelekea wapi!huyu mama at least anajulikana sasa wangapi hawajulikani,wamepigwa na kuvuja dam au hata kufa kabisa?my poor country!
     
  3. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,376
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Wapiga kura tuliyakataa haya kwa kumpigia kura Dr Slaa! NEC (Kwa Katiba ya mkoloni) ikayashinikiza haya tunayoyaona leo kwa kumpa uraisi JK Mchakachuaji na rafiki zake EL and RA. Tumechoka na unyanyasaji huu. Tutalia na katiba mpaka kieleweke!
     
  4. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 927
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 80
    Ww mkwere angekuwa salma kafanywa hivyo ungejisikiaje?
     
  5. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Huyu Mkwere hata kutembelea hapa unafikiri ana habari hiyo? Yeye ponda raha , kufa kwaja, ukimwi upo . LOH
     
  6. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kivuitu wishowe baada ya kuona maafa yaliyotokea baada ya kuchakachua matokeo ya urais roho ilimsuta akasema ukweli kuwa lilikuwa shinikizo la Kibaki,sasa Makame na Kiravu waangalie haya yanayotokea leo ni matunda ya kazi yao, sijui wanajisikiaje manake vita hii si ya Chadema tu bali watanzania wote hivyo hata ndugu zao wataguswa ndio waelewe madhara ya maamuzi yao.Natamani wangechinjwa hadharani, hawa ndio kama Yuda wa taifa hili.
     
  7. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Presha ya ukimwi sasa iko juu
     
  8. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,892
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Wauliza mama Slaa?? yale yale ya zanzibar polisi kupiga virungu baisikeli!!! channel ten wanayo ya mwaka huuu polisi kupiga virungu gari ya raia!!!!
     
Loading...