Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TFF lawamani mapato Simba vs Yanga

Discussion in 'Sports' started by mgomba101, Oct 6, 2012.

  1. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    WAKATI wingu la utata wa hesabu sahihi za mapato katika mechi ya watani wa jadi, Simba na Yanga, iliyopigwa Jumatano iliyopita likitanda, Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), limesisitiza sh 390,568,000 ilizotangaza ni sahihi.TFF ilitangaza kuwa, fedha hizo zinatokana na mauzo ya tiketi kwa watazamaji 50,455 walioingia kushuhudia pambano hilo, kwa viingilio vya sh 5,000, sh 7,000, sh 10,000, 15,000, sh 20,000 na sh 30,000.Hata hivyo, hesabu hiyo ya watazamaji iliyotangazwa na TFF inapingana na ile iliyooneshwa na kituo cha SuperSport kilichoonesha watu 58,000 waliingia uwanjani kushuhudia pambano hilo la mzunguko wa kwanza wa Ligi Kuu bara.Kutokana na hali hiyo, wadadisi wa mambo, pamoja na klabu ya Yanga, wamehoji uhalali wa mapato hayo na idadi ya watu walioingia uwanjani siku hiyo na ufanyike uchunguzi wa kina kuhusu suala hilo.Akizungungumza na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam jana, Katibu Mkuu wa Yanga, Lawrence Mwalusako, alisema kwamba hali hiyo inatia shaka, kwani hata takwimu za idadi ya watazamaji zilizotolewa na TFF ni tofauti na ile ya SuperSport.Alisema kwa mahesabu ya haraka haraka, hata mashabiki waliohudhuria mechi hiyo wangelipa sh 15,000 kila mmoja, zingepatikana zaidi ya sh milioni 600, hivyo hata klabu husika zilistahili kupata zaidi ya sh 93,345,549.15 walizogawiwa kila moja.Mwalusako aliongeza kwamba, wanashindwa kuelewa hali hiyo inatokana na nini na kuiomba TFF kufanya uchunguzi wa haraka ili kujua tatizo linatoka wapi, lakini kinyume na hapo hali itazidi kuwa mbaya.Katibu huyo aliongeza kuwa, wanatarajia kuwasiliana na viongozi wenzao wa Simba ili kujadili hali hiyo kabla ya kutoa tamko la pamoja.Kwa ypande wake, Katibu Mkuu wa TFF, Angetile Osiah alisema kuwa, idadi waliyoitangaza ni ya watazamaji walionunua tiketi pekee.
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Watakuja MODS kuihamisha.

    Kwa sasa wapo wanakunywa Supu nimewaona hapo Hongera Sinza!
     
  3. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ushauri wa bure kwa TFF watumie IT kama Prime time wanavyofanya,,,tiketi zinakuwa na ID(barcode) so inakuwa rahisi kuhakiki tiketi feki,kujua idadi ya watu pamoja na mapato.

    miaka 50 ya uhuru! TFF wana akili za mgando ili kupata loop holes za kufanya ufisadi!! walizoea kuiba kule shamba la bibi cos kuna watu wanasimama,lakini huu uwanja mpya unachukua watu elfu 60,kila kiti kina namba.
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135


    Kwani Supersport walihesabu mtu mmoja mmoja? Hovyo kabisa hawa viongozi ndio maana TFF inaendelea kuwaibia tu!

     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    TFF wamepiga pesa mno kile kiasi changa la macho
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    hivi hapo hongera ni sinza, bamaga, kijitonyama au mwenge?. mia
     
  7. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Unaomba kazi JF nini? au unataka upewe admin priveleges??
     
  8. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hongera bar ipo sinza kweli??? Mijitu inayoishi mbagala utaijua tuu!! Hongera bar ipo karibu na chuo cha ustawi wa jamii so ipo kijitonyama.
     
  9. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe watu wa Mbagala ndiyo unawadharau kiasi hicho?
    Near Dar_live now!
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    wanachuo wa usitawi wanafeli sababu ya ile bar. ile bar ni noumer. kwa ufupi ipo kinyama. mia
     
  11. m

    mourad77 Senior Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakati Mabingwa wa afrika mashariki na kati Yanga ikigomea mapato kiongozi moja wa simba anasema wao upande wa MNYAMA wanaafiki hicho kiwango kilichopatikana ya 93 mil huyu kiongozi gani huyu Kamwaga sijui kazoa yani ni NG'OMBE Kabisa hivi anajuwa ile gharama ya kulpa wale waganga tu kule zenji FOS Wamelipa kiasi gani!au anajuwa kambi ya Simba kule mwanakwerekwe imetumika kiasi gani huyu Rage kaingia na Majitu ya AJABU AJABU Kwenye hii timu jitu hatakuongea haliwezi domo kama linakula pariki
     
  12. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    TFF wezi tu, woote kuanzia TENGA inabidi wang'olewe tushawachoka....!!!
     
  13. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa wakati huu tunaoendelea nao sijawahi kuona Kiongozi wa ajabu kama huyu Ezekiel Kamwaga,mimi huwa napata shida sana kumwelewa,yeye akiwa kama Msemaji wa Simba yale anayoyasema kila mara mbele ya hadhira ni official taarifa za Club au ni mtazamo wake,Kamwaga ni moja kati ya Wasemaji wa team waongea pumba sana,mimi ndo maana huwa namwitaga Msemaovyo.
     
Loading...