Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TFF Kuwaleta Eto’o, Kaka Kuchezea Simba Na Yanga

Discussion in 'Sports' started by Babuji, Aug 3, 2009.

  1. B

    Babuji Senior Member

    #1
    Aug 3, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Samuel Eto'o 8/3/2009 5:56:57 AM
    SHIRIKISHO la Soka Tanzania (TFF), limesema litaweka utaratibu wa kuwaalika wachezaji wanaocheza soka la kulipwa Ulaya kuja Tanzania kuchezea timu za hapa kwa lengo la kuinua kiwango cha soka nchini. Rais wa TFF, Leodegar Tenga alisema lengo la mpango huo ni kukuza kiwango cha soka nchini mara baada ya wachezaji hao kuja kufanya mazoezi ya pamoja na timu za hapa.

    "Tunaelekea kwenye soka la kulipwa na hili nadhani ni la msingi. Mfano, tunamchukua Samuel Eto'o aliyeko Inter Milan au Kaka wa Real Madrid au hata Ronaldinho, tunamwuingiza kwenye timu kama Simba au Yanga, wanafanya mazoezi na baadaye mechi, lengo hapa ni kuona utaalamu wake,” alisema Tenga.

    "Hawa wenzetu wako mbali na sisi tuwatumie...najua wakati ligi zinaendelea inakuwa ngumu, tunaweza kuweka ka-program baada ya ligi zote kumalizika wachezaji hawa wakaja na inawezekana. Tuna wadhamini wengi, lakini tunasimamia palepale, tunataka kutengeneza mpira wetu," aliongeza Rais huyo wa TFF.

    Akizungumzia hali ya soka Tanzania, Tenga alisema kwa sasa anafurahi kuona imepiga hatua kutokana na kuwepo kwa programu mbalimbali za vijana.

    Alirejea kauli yake ya awali kuwa anamalizia kutengeneza misingi ili kwa watakaokuja baadaye waweze kuendeleza badala ya kuanza moja.

    "Tanzania inao wapenzi wengi wa soka na hili ndilo naweza kusema, msingi wake ni huu, tunajenga na tunaimarisha misingi," alisema Tenga.

    Source: http://www.nifahamishe.com/NewsDetails.aspx?NewsID=2716554&&Cat=6
     
  2. B

    Babuji Senior Member

    #2
    Aug 3, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ule mpango wa kuwaleta Madrid Bongo uliishia wapi?
     
  3. P

    Papizo JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Bongo kumbe mna hela za kuchezea haya..Kumbe ndio maana nchi inadidimia!!

    Hizo hela kwa nini zisipelekwe kule kijijini kwa wale wasiojiweza???Nchi gani hiyo isiyokuwa na mwelekeo hata wa kuwaonea watu huruma???
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Muulize JK na hadithi zake za Alinacha...
     
  5. M

    Magehema JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sikutegemea mtu kama Tenga anaweza kuwa na mawazo ya ajabu kiasi hicho. Aende Senegal, Ivory Coast, Nigeria, Ghana na Misri akaulize wenzetu wamefanikiwaje hadi wanaweza kucheza na mataifa makubwa kisoka duniani. Haina maana yoyote kumleta Etoo hapa, ni sawa na kuwaambia wachezaji wetu waige wachezaji wa Ulaya kwa kuangalia kwemye Tv au Video. Kile unachoona kwenye TV ni kitu ambacho kimefanyiwa kazi kwa zaidi ya miaka mitano na kuendelea, ni sawa na kuwaambia wanasiasa uchwara popote walipo katika hii sayari wamwangalie Obama anapohutubia halafu wamuige nao wahutubie kama yeye (contents and articulation).
     
  6. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ulikuwa ni mfano...hahahaha!
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Dau lao lilikuwa kubwa sana..JK akashituka
     
Loading...