Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TFDA wanajua hatari inayotukabili wanaume wa leo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kyembe, Aug 17, 2011.

  1. K

    Kyembe New Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna wimbi la kuongezeka kwa waganga wa dawa za miti shamba wanaodai wanatibu nguvu za kiume, ikiwa ni pamoja na kuongeza urefu na unene wa maumbile ya kiume hadi kufikia inchi "6.5 kwa urefu na "3 unene. Wanasambaza vikaratasi vya matangazo ya dawa hizo kwa wingi na watu wanaitikia wito kwa kununua dawa hizo kwa kuwa kuna watu wenye matatizo hayo kwa wingi siku hizi. Je tfda au kitengo cha dawa asilia muhimbili wanalijua hilo na je wanachukua hatua gani??? Tulikwishaona madhara ya madawa ya aina hiyo kwa baadhi ya watu haswa kwa naniii zao kuwa oversize...wadau tfda wako wapi
     
  2. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    TFDA wapo ofisini kwao, wao hawahitaji kuongeza ukubwa wa nyume zao,mtajiju nyie wenye vipisi
     
  3. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usimkosoe Mungu wako jinsi alivyokuumba, tafuta ni namna gani unaweza kukitumia vizuri ulichonacho!
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sasa wewe unataka upana wa ndudu ufiki 3" ili iweje?? hata huyo anayekubali baada ya mda elasticity si itakua ne chi?
     
  5. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mi ni mtumiaji mzuri, wala siajpata madhara...lol
     
  6. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kama vile matatizo ya vibamia yamezidi siku hizi tatizo ni nini? au kutahiriwa mapema (wadogo/wachanga) kunachangia?? hayo ni mawazo yangu tu!!!!
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haloooooooooooooooo!!! kumbe mko humu humu? Haya kaka nna swali la kizushi,Tangu umeanza kutumia mpaka sasa maendeleo yakoje?
    am sure wana JF wangependa kujua.
     
  8. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    We wamao usiwavalishe chupi za kubana uone maneno
     
  9. wende

    wende JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lady N,,,,,No! NO! mimi nilitahiriwa nikiwa bado mchanga but still nina bonge la mhogo! Anyway,in otherside umesema hayo ni mawazo yako.
     
  10. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jamaa wanafanya biashara,ukubwa wa mwiko si sababu chamsingi ni je unawezaje kusonga ugali hadi uive kwa kutumia sufuria tofauti?unaweza kuwa nao mkubwa then ukashindwa kuivisha.
     
  11. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    True, likitu kubwaaaa mtu anafakamia tu utadhani simba kaona swala, cha muhimu ni kujua mapishi tu
     
  12. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ukweli unabaki palepale,vibamia vipo unakuta jitu zima anamiliki 3" ukikohoa kidogo tu kamekimbia,wapeni ushauri wa kuwasaidia!
     
  13. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    .

    Sasa hii hatari inawakabili wanaume au wanawake? kwakuwa sisi tunaletewa dawa za kuongeza nanii na wanawake wanaletewa dawa za kufanya nanii yao kuwa ndogo na tight. sasa nani hapo mwenye hatari?
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nimeongeza wanawake kutoka wawili hadi wanne...
     
  15. l

    lilove Member

    #15
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sisi sababu kwamba utendaji wako uko juu
     
  16. l

    lilove Member

    #16
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TFDA ina nafasi ndogo hapo ,wataalam wa saikolojia ndo muhimu hapo
     
Loading...