Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tetemeko (la ardhi) latokea Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by fangfangjt, Jun 10, 2011.

  1. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tetemeko (la ardhi) latokea dar, watu maeneo ya mjini wamelisikia

    UPDATES:
    Watu PPF tower wameambiwa watoke kwenye jengo

    http://earthquake.usgs.gov/earthquakes/recenteqsww/Quakes/usc000440z.php

    Magnitude 4.8 - TANZANIA
    011 June 10 08:28:13 UTC
    Earthquake Details

    • This event has been reviewed by a seismologist.
    [TABLE]
    [TR]
    Magnitude[TD="bgcolor: #EEEEEE"]4.8[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    Date-Time[TD="bgcolor: #EEEEEE"]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    Location[TD="bgcolor: #EEEEEE"]7.080°S, 39.628°E[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    Depth[TD="bgcolor: #EEEEEE"]10 km (6.2 miles)[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    Region[TD="bgcolor: #EEEEEE"]TANZANIA[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    Distances[TD="bgcolor: #EEEEEE"]52 km (32 miles) ESE of DAR ES SALAAM, Tanzania
    105 km (65 miles) SSE of Zanzibar, Tanzania
    230 km (142 miles) SSE of Tanga, Tanzania
    713 km (443 miles) SSE of NAIROBI, Kenya
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    Location Uncertainty[TD="bgcolor: #EEEEEE"]horizontal +/- 25.9 km (16.1 miles); depth +/- 2.9 km (1.8 miles)[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    Parameters[TD="bgcolor: #EEEEEE"]NST= 25, Nph= 26, Dmin=709.1 km, Rmss=1.34 sec, Gp= 83°,
    M-type=body wave magnitude (Mb), Version=5[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    Source[TD="bgcolor: #EEEEEE"]
    • USGS NEIC (WDCS-D)
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    Event ID[TD="bgcolor: #EEEEEE"]usc000440z

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    I heard two tremors myself
     
  3. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    vp kuna madhara yoyote? kipimo chake unaweza kukijua?
     
  4. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I see, ndo maana hapa kwenye kiti changu nimehisi kurushwarushwa kama mara mbili hivi, ila sikujua ni nini?
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Yeah, hata mimi nimelisikia! Tusubiri wataalamu watupe yaliyojiri
     
  6. C

    Chesty JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hata mie nimelisikia nikiwa ofisini.
     
  7. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Nipo maeneo ya kati kati ya Jiji la DSM. Kiasi cha dakika 4 zilizopita kumetokea tetemeko kiasi cha kuchezesha viti, meza na vitu kadhaa ndani ya jengo nililokuwemo.
    Mwenye taarifa zaidi atujuze!
     
  8. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kama kawaida dar tambarare hatuambiwi na hatutaambiwa.

    Hiyo imetoka
     
  9. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Chukueni hatua za kujua c kusubiri muambiwe hicho c kitu cha kusubiri kuambiwa kabisaaa
     
  10. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Ni kweli. Nipo maeneo ya Mtaa wa Samora, nimelisikia kiasi cha mara 2. Saa 5: 36
     
  11. MANI

    MANI Platinum Member

    #11
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,861
    Likes Received: 881
    Trophy Points: 280
    Mimi huku Chang'ombe tumelisikiia ofisini
     
  12. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nimelisikia Jombaa, Lakini mbona hii habari umeiweka kwenye siasa, Au ni siasa imesababisha kutokea kwa tetemwko hilo?
     
  13. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hata huku TMK nako nimeshekisheki kidogo!!
     
  14. b

    brotherhugo Member

    #14
    Jun 10, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi pia nimelisikia, maeneo ya Morocco
     
  15. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mi nlikuwa nadhani ni hangover ya viroba vya jana kumbe ndo lenyewe??
     
  16. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kuna mtu ameniuliza hata mimi hapa ofisini ila mimi sikuhisi kitu. Hope hakuna madhara makubwa yaliyotokea.
     
  17. f

    furahi JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kwa huu ujenzi holela kila kona majengo yamebanana hakuna open space for gathering in case of any disaster tutapona kweli? Hapo ofisi za uhamiaji Sokoine drive palipokuwa na uwanja mkubwa wa parking, paameshafungwa kinapandishwa ki2 kipya. Sijui likitokea tetemeko kubwa au moto tutakimbilia wapi mji huu.
     
  18. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu, niko maeneo ya Tazara Dar es Salaam ofisi flani, sasa katika mwendo wa Sekunde kama 4 hivi nikasikia jengo lina tetemeka, kuangalia nje hamna lari wakitu kikubwa kilichoanguka. Nilipowauliza wenzangu wengi wakasema wamesikia pia. Sasa je wataalamu wa hali ya hewa na matetemeko, kuna kitu kama hicho kimetokea leo?
     
  19. j

    joejou Member

    #19
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hata mimi nimelisikia mara 2 . Nipo ofisini maeneo ya Nyerere road karibu na TAZARA
     
  20. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwel ila tuliombee lisifike kaliakoo mana yale magorofa yataondoka yote chini mana mh! Kaz kwel kwel
     
Loading...