Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tesmerelna Atsbeha & Andrew Mambo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Steve Dii, Aug 27, 2009.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Source link: http://www.nytimes.com/2009/08/23/fashion/weddings/23ATSBEHA.html?scp=4&sq=tanzania&st=cse

    Nawatakia maisha mema.
     
  2. Buricheka

    Buricheka Member

    #2
    Aug 27, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF imekuwa MICHUZI sasa.
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hapana, ni UJI.
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    teh teh teh..hii thread ina input kwa maslaha ya taifa?
     
  5. Buricheka

    Buricheka Member

    #5
    Aug 27, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubali ni UJI. Maana angalau MICHUZI anaweka picha za harusi za Wabongo.

    Wamarekani wawili wanaoana Seattle, habari imeokotwa NY Times, nani anajali?
     
  6. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mazee, labda tungeeleweshana kwanza maana na uhusiano wa maslahi ya Taifa na Celebrities Forum hapa JF.

    Isitoshe, kuna thread nyingi zinazolenga maslahi ya Taifa letu moja kwa moja, kama mtu anapenda naweza kumwekea baadhi ya link hapa. Zaidi ya hapo, "sina" uhakika sana...yawezekana kuna pahala hii thread itakuwa referred to.
    Baadae mkuu.
     
  7. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mimi hapa.
     
  8. Buricheka

    Buricheka Member

    #8
    Aug 27, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuelewa, unavyowajali si mbaya, maana hao wadau wa Marekani nao ni watu maarufu!

     
  9. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Swadaktaaaaa...Umepatia kabisa!
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Thread hii pumba tupu....
    Usinipe thanks ifutilie mbali thread yako.....
     
    Last edited: Aug 27, 2009
  11. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,512
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Yo Yo wamekuwahi nini mkuu?

    Duh maana ulivyo na hasira..duh..kama Chilugati vile akiwa anawakemea waandishi wa habari:)
     
  12. O

    Ogah JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    watu wanafanya some issues "NDALILO"!......kwi kwi kwi kwi
     
  13. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
  14. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hao Jamaa hapana shaka wamekutana TZ, katika pilika za kuendeleza misaada nchini humo. Kwa namna moja ama nyingine tunaweza kuona jinsi gani tunaweza kufanya kazi nao ama kuchukua kazi zao mara watakapomaliza mikataba yao.
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    wewe bana tutolee thread lako lisilo na kichwa wala miguu.....nani anamjua huyo jamaa wako bana? hizi idiotic thread kama hizi zinaboa mazee..
     
  16. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni pumba na haina maslahi kwa taifa kwa sababu hao wahusika hamuwajui enh?
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Maybe tumpe Stevie Dii a chance to explain why he posted that photo... My two cents are thrown on something De Novo crunching!!!

    Go Stevie utuambie hawa wabongo wanaokula kuku wameweka nini kwenye back-packs zao??? It seems they just flew to the sky!!?
     
  18. m

    mbarbaig Senior Member

    #18
    Aug 27, 2009
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Guys Andrew baba yake ni Mtanzania na he is lucky to be posted to Tanzania...angalau nimetoa mwanga wa kibatari kidogo...
     
  19. m

    mbarbaig Senior Member

    #19
    Aug 27, 2009
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jamani the guy ni JPO (Junior Programme Officer)..wamekutana na binti Tanzania..wewe kama humjui basi ni sehemu muafaka ya kujua angalau A au B ya mtu but tusiwe negative sanaaa...
     
Loading...