Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tenga-Raisi wa TFF aula tena

Discussion in 'Sports' started by engmtolera, Nov 24, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    KAPATA NAFASI KUIONGOZA THE Council of East and Central African Football Associations (CECAFA)

    [​IMG]
     
  2. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hebu elezea vizuri kachaguliwa tena kuongoza CECAFA au vipi be specific Mkuu!!!!!!!
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    tena kapita bila kupingwa mkuu
     
  4. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    good news, namkubali huyu bwana, at least anatofauti na baadhi ya viongozi wa mpira waliopita
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    UZURI NI KWAMBA HUYU BWANA ALIUCHEZA MPIRA

    na anania ya dhati ya kuinuwa kiwanga cha soka bongo,tatizo ni kuwa wachezaji wetu hawapo kisoka zaidi wao wapo kubeba madawa na kuvuta
     
Loading...