Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Temeke mmeshindwa kuweka trafic light barabarani??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Fidel80, Mar 6, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Halimashauri ya wilaya ya Temeke ni Halimashauri mojawapo inayo ongoza nchini kwa ukusanyaji wa mapato ikifatiwa kwa karibu sana na Kahama. Cha kushangaza na kusikitisha wilaya hii katika barabara zake hakuna hata taa moja ya kuongozea magari ...tembelea maeneo ya kwa Sokota,Taifa,Chang'ombe n.k hakuna taa na kama zipo basi zipo likizo.
    Hivi swala la kuweka taa barababarani ni la TANROADS? Tunashuhudia ajari nyingi barabarani na foleni nyingi ambazo hazina lazima.
    Hili swala nani anapaswa kulishughulikia?
     
  2. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,553
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Wananchi wa TMK wengi wao ni vyama vya upinzani ,huduma nyingi za miundombinu ni duni ukilinganisha na ILALA na KINONDONI
     
Loading...