Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Teknolojia Inapokuwa Kikwazo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mpagama, Mar 10, 2011.

  1. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mtanzania wa Kawaida, ulijisikiaje yalipokukuta haya na wewe maji yako shingoni?
     

    Attached Files:

  2. nzalendo

    nzalendo JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 6,969
    Likes Received: 1,815
    Trophy Points: 280
    Kwa kwelinhii kitu ni mateso bila chuki
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Tumeshazizoea hizi ATM za kibongo sio kwamba ni mbovu bali wanafanya makusudi hawaweki hela za kutosha!
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::focus::juggle::juggle::juggle::juggle::juggle::juggle: BONGO TAMBARARE
     
  5. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ttizo ni kwamba technology imefika kwetu tukiwa bado hatujajiandaa!
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahahha halafu wknd duh bongo bwana..
     
  7. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    naliaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa tena nalaaaaaaaaaaaaaaaaa then naliaaaaaaaaaaaaaaaaaaa nakopa vocha tigo nampigia jamaa yangu nipate mkopo rahisi
     
  8. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,698
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    huwa hakuna tatizo... huwa naenda kutafuta nyingine.
     
  9. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ukisiki hasira inapanda mpaka utosini na wa kumlaumu huna usiombe ukutane na hii kitu kweli ndugu yangu hayo ni mateso bila chuki au kiufa bila kukata roho maana pesa yako lakini kuipata ni lazima uobey hilo tangazo hata kama ni mkubwa kama nyumba.
     
  10. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hii lazima itakuwa ya pale sinza kijiweni pale
     
  11. Chiwaso

    Chiwaso JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,379
    Likes Received: 923
    Trophy Points: 280
    Na kwa sababu watanzania ni wapole na wasiojali muda wao, watahama hapo na na kujaribu nyingine na nyingine na nyingine mpaka pale ama atakapoishiwa nauli au mafuta. Teh Teh Teh
     
  12. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    This is BONGO myfriend!
     
  13. K

    Kasanga Member

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kusema ukweli hawa jama maneno yao na vitendo ni tofauti kabisa!
    Hebu zungguukia ATM kama uatakuta zote zinafanya kazi!
    Ingia tawi la pale Vijana wamechukua eneo kubwa (ili 10% nayo iwe kubwa) halafu sehemu zaidi ya nusu iko wazi! kama haitoshi kuna counter kama 10 hivi lakini ukiingia uakuta sanasana tatu ndio zina cashiers!
     
Loading...