Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Technology 4 Africa Co. Ltd

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Gideon P. Mazara, Jun 13, 2012.

  1. G

    Gideon P. Mazara Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Technology 4 Africa Co. Ltd ni kampuni inayotoa huduma zote za IT ikiwa ni pamoja na Computer maintenance and troubleshooting, Networking and technical support, website/graphics designing, hardware & software sales, distribution and services, Consultancy and Training e.t.c

    Kwa maelezezo zaidi ya huduma zetu wasiliana na;

    Mr. Gideon P. Mazara/ MSC Engineer
    Ubungo Bus Terminal,
    Utawala Building 1st Floor,
    P.O Box 22700,
    Dar es salaam, Tanzania.

    Phone; +255 714 03 03 07.
     
  2. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Kwa Moshi na Arusha tunawezaje kupata huduma zenu?
     
  3. G

    Gideon P. Mazara Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa moshi na Arusha inategemea ni service zipi zitakuwa zinahitajika ila kwa kawaida huwa anatumwa mtu ambaye anahusika na service inayotakiwa...eg, kama ni networking, maintenance n.k na pia haijalishi kama inakuwa ni kwa mtu binafsi au kampuni.
     
  4. m

    mmteule JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 749
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 80
    dah.... umenikumbusha maswi mazara enzi za musoma tech. maziwa bado yapo ile yogat ya dingi yako. pamoja mkuu nami pia niko ktk field yako hiyo
     
  5. G

    Gideon P. Mazara Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx kaka...karibu sana ,,,,,,,i hope siku moja tutaonana mkuu, production ya maziwa ilisimama kwa mda ila soon itaendelea kama kawaida mkuu.
     
  6. m

    mmteule JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 749
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 80
    kila la kheri mkuu hop tutapeana kazi pale itakapobidi, naamini nitakusukumia kazi za kutosha maana most sometym kazi zinatupita kutokana na kutingwa, i hav copied your number for further info. nitakusuprise kwa kazi. poa
     
  7. Benzoic

    Benzoic JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    please andika na website yenu tuwasome zaidi
     
  8. G

    Gideon P. Mazara Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    website itakuwa online as soon as possible kwani ipo under construction hivyo once nikishaihost nitaiweka humu ili wadau muweze kuitembelea na kusoma services zetu in details.
     
  9. Benzoic

    Benzoic JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    poa kaka hapo nitarudi lakini kwa stori tu za hapa naondoka
     
  10. M

    Mnyasambo Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kaka usiwe na kona kona nyingi weka bei halisi ya kuuza watu wanunue, kwani ukinyooka kuna shida kaka, sema mimi nataka kiasi hiki basi.
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180

    mkuu naona umeamua kufanya marketing very seriously,nafikiri ukikamatia hapo hapo au ukikomaa na uamuzi wako wa kufanya hiyo kazi utapiga hatua,ila usikate tamaa manake wengi wamekata tamaa na kurudi nyuma,sala kwa mungu ni muhimu halafu usisahau kumtolea mungu sadaka,yaani kazi uliyo nayo ni kujenga kampuni iwe na wateja permanent,kila la heri!
     
Loading...