Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCRA Yatoa Ufafanuzi wa Digitali: King'amuzi Kimoja Tuu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pascal Mayalla, Apr 2, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,155
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania, TCRA leo imetoa ufafanuzi kuhusu mfumo wa digital na kueleza kuwa huna haja ya kuwa na king'amuzi zaidi ya kimoja na wenye TV za migongo wasiwe na wasiwasi tutaingia mfumo wa digitali na TV zao hizo hizo!.

    Ufafanuzi huo umetolewa na Meneja Mawasiliano wa TCRA Bw. Innocent Mungy alipokuwa akizungumza kwenye kipindi cha Jambo Tanzania kinachorushwa live la TBC-1.

    Bw. Mungy amesema matangazo yote yatarushwa na makampuni matatu yanayoitwa Multiplex Operators ambao ni Star Media, Agape Associates na kampuni nyingine moja, ila ili kuziona chanel za bure ambazo ni free to air kama ITV, TBC, Channel Ten, Star TV etc, sio lazima kuwa na ving'amuzi vitatu, kingamuzi kimoja tuu kinatosha na TV zote za bure zitapatikana humo!.

    Ufafanuzi huu umemaliza rasmi ile simtofahamu ya wasiwasi wa watu kuzitupa TV zao za migongo au kulazimika kufunga ving'amuzi zaidi ya kimoja!.

    Huyu Bw. Mungy wa TCRA, anastahili pongezi kwa kutoa ufafanuzi murua. Hongera Innocent Mungy!.

    Pasco.
     
  2. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pasco bana, yani huyu bwana apewe pongezi kwasababu gani??!!

    Naona umekuja ki-tbc leo
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii thread nayo ipo kwenye hesabu za siku?
    OTIS
     
  4. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    za siku kivipi? huyu yuko hapa JF kama wewe
     
  5. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hingera ya nini, kwani si ndo kazi yake au?
     
  6. Eng. SALUFU CA

    Eng. SALUFU CA Senior Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Twashukuru kwa ufafanuzi huu wa TCRA.
     
  7. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Pasco unaianzisha thread nyingine isiyo ya siasa/uchaguzi mdogo ili kuua noma. Nenda HAPA ukajibu tuhuma za wewe kuwa mnafiki, mpenda sifa za kijinga na mengineyo
     
  8. by default

    by default JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi sion sababu ya kumpa pongezi huyo bwana kaajiriwa kwa kazi hiyo altegemea nani ndo aje kutoa ufafanuz
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    braza PASCO unatafutwa jukwaa la siasa ukajibu hoja
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Pasko njoo jukwaa la siasa bana acha kuzuga
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Pasco umekimbia jukwaa la siasa kama akina ritz na rejao
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Pasco haishi vituko. Apongezwe kwa kufanya kazi aliyoajiriwa kufanya?
     
  13. i

    isoko Senior Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni wajibu wake kutoa ellimu maana anatumia KODI zetu
     
  14. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    We Pasco hebu tuache wenzio tunashangilia ushindi bana, msalimie sana Mwigulu, Lusinde, Lowassa, Nkapa, Wassira na wengine wote wanaonifahamu.
     
  15. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    pasco unapokuwa unatangaza vipindi vyako vya ppra nani akaupongeza?wakati tunajua kuwa hilo ni jukumu lako na unalipwa kwa kazi hiyo.g.huyo bwana wa tcra hiyo ni kazi yake anapaswa kuĂ­fanya kama alivyo fanya.hakuna cha kumpongeza katika hilo kila mtu awajibike mahali pake pa kazi.
     
  16. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hayo maneno pekee
    aseme kwa uhakika kuwa hao selected service providers watalazimika kuingiza bure matangazo ya tv za ndani(content providers)i ili mwananchi pale atakapoamua kuchukua kingamuzi chochote apate hizo channel za ndani pia.
    kuna sheria inayowabana hao service providers kufanya hivo kwa sasa?
    au kaamua tu kuwafurahisha watazamaji wa TBC?
    pasco unawapongeza nini sisi ni consumer wa TCRA hivo ni wajibu wao kutulinda sisi.
     
  17. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Mimi bado sijaelewa hayo mashirika 3 likiwemo agape ni kuwa tutaanza kulipia hivyo ving'amuzi kwa mwezi?
    naomba ufafanuzi
     
  18. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Kwanza kwa muonekano ulivyo.. kutakuwa hakuna tv ya bure.. Maana ukishakuwa na king'amuzi inabidi ulipe ili uweze kuona.. Na wao wanapanga (kwa mfano star media).. Wanakuwekea kwenye vifurushi na kuvipa majina.. Na kila kifurushi unalipia shs. 9,000.. Na kama hujalipa wanakufungia.. So waache kutudanganya wameshaona mwanya wa kula hela za watanzania..
     
  19. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,155
    Trophy Points: 280
    Mkuu Sosoliso, Bwana Mungy amefafanua kuwa ving'amuzi vitalipiwa, ila free to air zitakuwa bure, hata usipolipia, hutaweza kuona tuu zile chaneli zao za kulipia lakini zile tv ambazo zoki free to air zitaonekana, ulipe, usilipe!.
     
  20. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,155
    Trophy Points: 280
    Mkuu Lokissa, kwa sasa, kila kituo kinajirushia content yake, na ukitaka kurusha content ya mwingine, lazima upmbe kujiunga na akubali, kama tunavyoonaga wakati wa live mbalimbali kwa matukio ya kitaifa.

    Kuanzia 1/1/2013, hakuna tena kituo cha TV kitakacho rusha matangazo yake yenyewe, matangazo ya tv zote yatarushwa na yale makampuni matatu, multiplex providers, makampuni hayo yote matatu, yatalazimishwa kurusha tv zote ambazo ni free to air tena bure ili kingamuyzi chochote utachonunua, uweze kuona tv zote za bure, kuwaepusha watu kulazimika kununua ving'amuzi vyote vitatu!

    Kuhusu pongezi, japo kweli ni kazi yake, lakini mtu anapofanya kazi yake well done na sisi tunanufaika, anastahili pongezi, its just a matter of appreciation, ndio maana kulipotokea ubishi mkubwa kuwa serikali ya CCM au JK hajawahi kufanya lolote la maana kwa nchi hii, mimi nilipinga, na ndio nikaanzisha ule uzi wa mazuri ya JK, just to appreciate the little. Wana jf wenzangu, tuwe na shukrani katika madogo, ndipo tutaweza kufanyiwa makubwa!. Kwa mliosikiliza hotuba ya Nasari baada ya ushindi mtakuwa mmeona jinsi alivyo mtu wa shukrani!.
     
Loading...