Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tcra na fikra za kianalogy

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mnwele, Dec 29, 2010.

  1. Mnwele

    Mnwele Senior Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tamko ama tishio la Tume teuzi ya Mawasiliano TZ ya kuwashtak watu/kikund kinachotoa/vujisha mawasiliano ya watu/viongoz wa kijamii is absolutely a time barred and myophio thinking na haina nafas zama za digitali.Wanaweza kujifunza kazi nzuri ya Wikileaks katika kupromote good governance na kupambana na umaskin dhid ya practices na conducts mbov ya hao the so called viongoz wa kijamii before the public.
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,143
    Trophy Points: 280
    kuna kitu kinaitwa the right to privacy. Hii ikikiukwa kampuni za sumu, benki au serikali zinaweza kushitakiwa kwa kutoa taarifa za binafsi za watu.
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    this topic has no relevance to political forum category .... please get rid of confusion in a well organized web portal called Jamii Forums ...... organize you mind set and IQ position..... then shift to responsible forum category
     
  4. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sio mahala pake? make a demonstration!...au imekugusa na wewe, au pengine basi tu hauna la kuchangia
     
Loading...