Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbci na ving'amuzi vya kichina

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kichenchele, Jul 26, 2010.

  1. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wadau naombeni kufahamu ukweli maana sasa huu ni upuuzi a.k.a wa hovyohovyo, wiki sasa napigwa danadana ktk kituo cha pale msimbazi na hawa wachina walioingia ubia na TBCI kusambaza hivi videkoda,channels zote hazionekani zaidi ya TBCI tu, ukienda wanakuambia uje na master card, decorder number, etc, na wanasema baada ya 2days things will be clear, waaapiii bwana akuna kitu, niambieni tafadhali ili niweze kudai haki yangu
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mi wameniboa jumla, nilishaenda na docs zote hizo imeshindikana, sasa wameniambia nipeleke hiyo decoder nzima!...mchina ni kimbembe tupu!...Mradi wa TIDO huu unatesa watu!
     
  3. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    hahhaaaaaaaaaaaa poleni sana waungwana!
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    cheap is expensive
     
  5. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwanzo mgumu......!Ha ha ha....ila mmepata thamani ya pesa mliyotoa....
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Coverage ya broadband ikiongezeka ndio watalijua jiji, sasa hivi si wanaringa kwa sababu watu hawana option nyingine yenye unafuu?
     
Loading...