Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC Walimuita Tundu Lissu wa nini kama wanamuogopa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Moses Kyando, Jul 5, 2011.

  1. Moses Kyando

    Moses Kyando Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati Tundu Lissu anaendelea kuelezea udhaifu wa TAKUKURU na madhambi ambayo serikali inafanya bila kung'ata ng'ata maneno na huyo mgeni mwingine kutoka TAKUKURU kujiona hana maneno, mara ghafla TBC wnakatisha kipindi na kutupeleka CCTV

    Swali: Walimuita Tundu Lissu wa nini kama wanaogopa kuwa Tidolized (Kufanyiwa kama Tido Mhando)?
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Shida muongoza kipindi ni mwoga mwoga
     
  3. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,431
    Trophy Points: 280
    binadamu usonga mbele baada ya kuujua ukweli! Ndiyo maana leo hata wenzetu wa Afrika Mashariki (achana na Far East) wametupita kutokana na bidii yao katika kuutafuta UKWELI. Tofauti ya TBC na ITV/CTN/DTV nk ni kuwa ni kituo cha umma ...kwa vile wanaamua kihivyo, basi na waendelee hivyo na watu wetu wataendelea kubaki nyuma kwa kutoujua UKWELI ambao ndio unawalaza watu macho dunia nzima na nyie mmeletewa UKWELI huo mchana kweupe mnaukataa! Ajabu sana!!!!
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,800
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Wanafiki sana wanapenda kila siku tukuwekea upnd vya pembejeo
     
  5. Moses Kyando

    Moses Kyando Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa wanajikuta wanaumbuka kama hawakuwa tayari kupokea hoja za Tundu Lissu walimuitia nini sasa aaagh
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Du..Sijafanikiwa kuona hii broadcast!...yaonyesha ilikuwa nzuri sana!
     
  7. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hamna mtu Butu kama Mshana bora alivyokuwa Tirdo Muhando hao wengine waganga njaa tu nothing more.
     
  8. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Pengine mtangazaji hakujua kucheza na muda. Anyway, YANAMWISHO HAYO!
     
  9. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Kwa wale tunaotaka kutafuta UKWELI tutaupata tu bila kutegemea TBC1, kuna newes outlet nyingi including JF. Tunaomba Mh. Tundu Lissu utupatie hicho ulichokuwa unaongea TBC1 kupitia news outlet nyingine hata ikibidi BBC.

    Huyo Mshana amepigiwa simu na JK kusitisha hicho kipindi kwasababu it is damaging to JK na its govt kwa sisi tuliomsikia jana LIVE bungeni japo mda wa dk 5 ulikuwa mdogo kwa Mh. Tundu Lissu kueleza kila kitu.

    CCM you have to accept the writting is already on the wall
     
  10. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    This is the day Mshana has endangered his post. But is a good trial anyway. Ngoja tuone. Wakina Tundu wako wengi, mtawazuia mpaka lini. Kazi yenu kugawana tu pesa za epa. Mikutano ya ufisadi imepamba moto. Takukuru! Good work Lisu.
     
  11. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hoja alizokuwa akizitoa Tundu Lissu kuhusu Takukuru ndo zilizowatia kiwewe TBC kwa kuwa
    zilikuwa zikihatarisha ajira zao...

    Mungu ibariki Tanzania
     
  12. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,137
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    TBC ni wanafiki!
     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,107
    Likes Received: 3,653
    Trophy Points: 280
    walivyokatiza matangazo imekuwa ni sawasawa na kumshika mkono kipofu chakulani, bora wangeacha sasa ndiyo wameumbuka zaidi
     
  14. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwwani TBC si television na Radio ya Umma kwa maana Serikali na inapata ruzuku toka serikalini kwa kupitia jasho la wananchi wa Tanzania.

    sasa kwanini wafiche ukweli? Je hawajui kuwa wanavunja sheria ile ya kupata habari?

    Poleni sana
     
  15. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,342
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Ukipenda ukweli hakikisha unafuta kwanza uoga.
    TBC kamekuwa kakundi kawatangazaji waoga na wanafki kupita wote duniani.
     
  16. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    muda ulikuwa umekwisha bana...jambo tz huanza saa 12 mpaka saa2 kamili. kukurupuka bwana kunashida
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,107
    Likes Received: 3,653
    Trophy Points: 280
    kama kukurupuka alikurupuka muandaaji, angekuwa nape wangeongeza hata dakika 15, pia jiulize, aljazeera na habari za nyumbani zipi bora, mkiambiwa mmeuzwa mnabisha, hiyo ni akili ya kitumwa!!!!!!
     
  18. b

    baba koku JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kipindi akikukatwa bali muda ulikwisha. Pa yule mtangazaji amekiendesha vizuri ingawa yule kijana mwakilishi wa Takukuru alikuwa na hoja za kukariri
     
  19. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nasikia iliwekwa cctv badala yake, sasa muda ulioisha ni upi?wa kuzungumzia mambo ya nchini mwetu na kuweka ya nje kupitia cctv? nadhani mambo yetu ndo muhimu zaidi kuliko za nje, tbc kuna tatizo
     
  20. b

    baba koku JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kipindi akikukatwa bali muda ulikwisha. Pa yule mtangazaji amekiendesha vizuri ingawa yule kijana mwakilishi wa Takukuru alikuwa na hoja  za kukariri
     
Loading...