Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC;this week in perspective , topic,, the budget session and its perfomance

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sir.JAPHET, Jul 6, 2012.

  1. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mr. simbeye ,kitilia mkumbo from udsm,, , wamekusanyika kuzungumzia hiyo mada hapo,,, juu.. na wengine ni dk,bakari from udsm, mrs,shaba,, wamechambua suala la dk, ulimboka,, vituko na viroja bungeni na mtazamo wa bajeti yenyewe.. kwa ujumla
     
  2. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    bunge letu halifanyi kama nilivyopaswa kufanya.
     
Loading...