Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc one hii ni aibu kwa kweli........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Boss, Jul 7, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280
    Jamani sina uhakika na hawa tbc one na jinsi wanavyoaandaa vipindi vyao
    vya tv lakini kilasiku kuna makosa ya kipuuzi hadi unajiuliza
    kama kuna watu serious pale....

    Waliotazama taarifa ya habari ya jana tarehe 06/july saa mbili usiku

    matakubalina na mimi kwamba hawa watu hawapo serious kabisa....

    Yaani kwenye habari za kitaifa walionesha na kuripoti kuwa
    ris wa brazil aemewasili tanzania na atakuwa mgeni rasmi
    wa maonesho ya sabasaba leo tarehe 07/07...
    Na oicha za tv zinamuonesha rais wa brazil amewasili airport darsalaam....

    Sasa cha ajabu kwenye habari za africa mashariki tena wakaripoti
    kuwa rais kibaki anampokea rais huyo huyo wa brazil kwa ziara ya siku mbili
    nchini kenya.......yaani habari imetangazwa kama vile ni tukio la siku hiyo hiyo...

    Nimebaki mdomo wazi na tbc one.........
     
  2. Jenerali QoyoJB

    Jenerali QoyoJB JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo hilo la kweli, makosa huanzia kwa waandishi na kama wahariri hawakupitia vizuri taarifa hiyo basi ndo hayo uliyoyaona yanajitokeza.

    Tatizo la taarifa ya Rais wa Brazil kuwasili nchini na wakati huohuo kuwa atapokelewa na Rais Kibaki ni la Mpangilio ambayo wa kulaumiwa ni mhariri aliyepanga na si mtangazaji kwasababu yeye analetewa labda alichopaswa kufanya ni kurekebishia hewana kama naye alipitia kabla ya kuingia studio.

    Jambo la Msingi hapa kinachoonekana pale waandishi wa TBC wanajiona wako juu ya wenzao wa vyombo vingine kwahiyo wanasahau mambo ya msingi kikazi hadi taarifa ya habari wanasoma kama vile Clause FM wanavyofanya, hawajui kuwa ile ni chombo cha Taifa. Zamani RTD ilikuwa inaajiri waliofunzwa pale lakini siku hizi kujuana bwana, mtu analeta kijana wake aajiriwe, wanasiasa nao wasumbufu nasikia ikitanagzwa ajira wanapeleka watoto na vimemo hata wasipokuwa na uwezo wataajiriwa.

    Naomba kuwasilisha wana jamii.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280
    Aibu sana
     
  4. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,596
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Pole lakini kwa Tanzania our (Public Broadcaster) yaan Tanzania Broadcasting Corporation remain so far the best! Again I compare with local broadcasters.
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hatakama lakini uzembe uwezi kuufumbia mcho kwani kunasiku itatokea kitu kinatangazwa na mtangazaji na wakati huo mtangazaji mkonaye baa nayeye anatazama Taarifa ya habari!!Pili jamani mimi sielewi nikwani hawarekebishi speedya sauti iendane na speed ya picha maan sasa nimda mrefu mtu anakuwa anamalizakuongea after 2esc sauti inamalizia kuongea!!
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Not to excuse TBC, lakini juzi nilikuwa naangalia CNN hii hapa transcript kutoka kwa Soledad O'Brien on Anderson Cooper's 360, this chick is supposed to be really smart, Harvard grad and all

    CNN.com - Transcripts

    I guess you could say this was off the cuff, but still...
     
  7. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ...aahuh, kumbe kuna nia na haja ya kujiangalia na kujilinganisha na local competitors?? Slightly out of topic, but remember the controversial Samba Boys vs Taifa Stars... was it necessary then? Unapokuwa Public Broadcaster na kujilinganisha na local private outlets, ni mizani gani hiyo unakuwa unatumia?! Won't it be just as wise to once admit failures and strive for improvement Ndugu Kasheshe?!
     
  8. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ooh pole to Her Majesty !!!!! lol
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280
    Mhhhh
     
  10. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Is this apple to apple comparison...???
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Is this apple to apple comparison...???
     
  12. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #12
    Jul 8, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,007
    Likes Received: 4,310
    Trophy Points: 280
    Wana JF,yaani mumeona hayo tu toka TBC!!!!!!!! Mimi nadhani mkuu TM amepoteza ile haiba na taaluma aliyokuwa nayo kule BBC.
    1. TBC imekuwa ikitangaza habari za CCM kwa muda mrefu kila siku,taarifa za akina CHADEMA na CUF ni by the way,funika kombe.
    TM amesahau kuwa TBC inaendeshwa na Kodi za watu wote na mshahara wake unatoka kwa kila mtu wa CCM,CUF,CHADEMA na hata wapiga madogoli.

    2. TBC inapata ruzuku ya serikali kwanini iingiie katika ushindani wa kibiashara na private firm! hapa kuna level field kweli.
    3. Wameng'ang'ania world cup wapewe market exclusivity, wakasubiri wiki moja kabla wakasema eti kutokana na bunge itabidi mechi zingine zionyeshwe TBC2, kwahiyo watu wanunue ving'amuzi [decorder]. Hapa masikini wa vijijini waliokuwa wanaonyeshwa mechi bure kupitia ITV,DTV,STAR TV ikawa ndio basi. TM kafanya biashara na sina uhakika kama 10% haikutumika.
    Ukweli ni kuwa wale wa mikoa ya pembezoni tulisahau TBC tukawa na KBC,UTV etc. Wafanyabiashara kama mlijua mnatangaza biashara basi ni kwa kakundi kadogo tu.

    Mnyonge myongeni lakini haki yake mpeni, ITV ilitusaidia sana! kule vijijini walituwekea japo TV viwanjani tukawa tunafaidi huduma. Sasa TM na ruzuku zote tabu tupu
     
  13. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,789
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    TBC sio chaguo langu ninapoitaji habari! Please tune other TVs!
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280
    Mhhhh
     
  15. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    sijui ,siwezi kuunga mkono sana hoja kwani si mpenzi wa tbc.lakini nadhani labda rais wa brazil anaweza kufuingua maonyesho mchana kisha akaenda nairobi jioni na akapokewa rasmi,yote si fungu lipo bwana na viongozi wetu hawana kazi ya kufanya.usishangae kikwete akaenda brazil na akapokewa na maximo.
     
  16. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    lol!
     
  17. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    esp msoma habari za biashara always anapishana na sauti.
     
  18. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ......nipo Tanzania (Tanga) lakini naangalia TBC mara chache chache sana maana ni upuuzi kwenda mbele! angalieni yale maandishi yanayopita kwa chini wakati wa taarifa ya habari, ni typing errors kibao tena kila siku!!! TM kwishnei!
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwakeli inaboa asaswala la sauti mara nyingi kwenye taarifa ya habari yanatokea sana
     
  20. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Mwanamke anapokuwa mchafu, mumewe ndio anapata kero zaidi kuliko nyie watu "baki". Mimi nilishawahi kuwa ndani ya TBC na kujua uchafu wake wa nguo za ndani, achilia nyie mnaongalia sketi na blauz.

    Kwa kifupi, hali ni mbaya na inasikitisha. Hayo mnayoyaona ni madogo tu.

    Hivi unajua kuwa kuna vipindi vingine kunakuwa hakuna "Camera man"? Ukiuliza nao wanashangaa eti "He, kwani hakuna mtu kwenye camera?" Mungu atusaidie na uzembe wetu!
     
Loading...