Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC mnawabeba CCM lakini hawabebeki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Oct 1, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,178
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Taarifa ya habari ya 20hrs naona TBC walikuwa wakionesha ufunguzi wa kampeni kwa CCM nashangaa wakawa wanonesha watu kwa mimbari ie Mkapa na Kafumu wakihubiri bila kutuonesha watu mara wakachomekea umati wa watu ghafla alafu wakaendelea na speech.

    Mbaya zaidi watu waliokuwa wakijibu wakati mkapa na Kmfumu wanahutubia zilikuwa sauti hafifu kabisaaaa ambayo ilikuwa tofauti na nyomi feki walioichomekea.

    Naona turn up ya watu itakuwa ilikuwa ndogo am sure.
     
  2. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bila kujali kwamba CCM itashinda Igunga au laa ile picha niliyoiona TBC ya ufungaji wa kampeni ni tosha kuwa CCM inakazi ya ziada 2015,watu wachache na waliokata tamaa.

    HONGERA TBC walau mlitaka kuchakachua kama kawaida yenu lakini mkashindwa
     
  3. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sugu amefunika ballaa !!!! Magamba hawana chao tena!
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Chadema ilikuwa na watu kama mara 5 ya wale wa ccm.Halafu jamaa yangu kaniambia hao wa ccm wamebebwa na mafuso 7 toka wilaya mbalimbali
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Acheni kujifurahisha nyie cdm umati jumatatu asubui mbumge wetu kafumu atapokelewa kwa kishindo jijini dar
     
  6. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa heri CCM, ukombozi wa Tanganyika umeisha anza!
     
  7. vengu

    vengu JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Siku zinavyosonga mbele ufanisi na utendaji wa hili shirika la umma unazidi kuzorota..vifaa vya kichina wanavyotumia kurushia matangazo ni vibovu kupindukia,kila siku ktk taarifa ya habari lazma vigome..TBC inakufa!
     
  8. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tunaposema kuwa tbc1 haiwakilishi watanzania bali ipo kwa maslahi ya CCM, leo imezidi wamezidi kujipambanua.
    Mtangazaji alitangaza habari ya kampeni za CCM za kuhitimisha,ikaonekana picha hazikuwa tayari akatangaza habari ya wazee kuhusu mambo ya malipo ya pension.

    PICHA ZILIZOONYESHWA NI ZA KAMPENI ZA CCM HUKO IGUNGA cha ajabu zaidi ni kuachwa hzo picha kwa muda mrefu bila kukatizwa. Mtangazaji na watu wake walipojiridhisha kuwa wa2 wameshaipata CCM ndo wakazitoa hizo picha na kutoomba msamaha.

    SI WAITE CCM TV badala ya tbc
     
  9. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hizi zilikuwa ni shangwe au kelele za wana CHADEMA baada ya chopa ya wapinzani ikipaa kwenye viwanja vyao hakika kulikuwa na umati wa kufa mtu maana nyomi ile ilikuwa ni noma.

    Magamba na kafumu wametia aibu umati haukuwepo kamera zimewaonesha wao tu, TBC wamejitahidi kuchakachua lkn wameshindwa wameonesha sijui umati wapi ule mpaka aibu jamani.
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,178
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Yaani jamaa aliendaa ile news kajitahidi sana kuficha picha ya watu waliojaa ila sauti ndo zimemuangusha maana Ben akaisema CCM oyee watu wanaoitikia ni wachache naona angeweza amplify izo sauti CCM wangeula sana kwa news ila technologia imewavuta shati ali kadharika kesho kura zaweza waponyoka.

    All the best wana Igunga kuiinua au kuiangamiza Igunga kazi ni kwenu
     
  11. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nilishangaa sana;
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    halafu sauti zilikuwa za vitoto under 17... Kazi wanayo
     
  13. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CCM kwisha habari yake
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Saa 12 kasoro hivi Wa Jikoni alinipigia simu na haya ni maneno yake (nanukuu):

    "Nkwingwa sina salio tu, lakini ukweli nkwingwa hapa niko kwenye mkutano wa Chadema. Kuna umati mkubwa sana, yaani watu ni wengi kama mamilioni....sijui nisemeje".

    Mwisho wa kunukuu.

    Nikamwambia akate simu nimrukie hewani.

    Ukweli usio na chembe ya unafiki wala ushabiki:

    CCM na CUF hawakuwa na watu leo. Watu wote walikuwa kwenye mkutano wa Chadema. Wa Jikoni alikuwa anafika mahala anashindwa kuzungumza ananiachia nisikilize mwenyewe.

    Ilikuwa ni shamrashamra za ushindi mkubwa zikiambatana na sauti ya ukombozi, "Peoples Power".

    Kwa mujibu wa Wa Jikoni,

    Narudia tena, kwa mujibu wa Wajikoni, ambaye pia ni mpigakura halali mwenye shahada halali, aliyekuwa anataka kumpigia Mahona, lakini nikafanikiwa kumwambia CUF ni CCM B na kuhamia kwa Kashindye,

    kwa mujibu wa WA Jikoni................

    Chadema kimeshinda Jimbo la Igunga.
     
  15. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Haukuona tu hata Mkapa hakuwa hata na ule ujasiri anaokuwa nao siku zote. hata hivyo namwogopa sana huyu mzee kwa rafu za kuchakachua. Kule Moshi mwaka 2000 alikwenda mara mbili kwa ndege ucku kutaka Ndesa asitangazwe - akakwama.

    Mwaka jana ndiye aliyeipa ushindi CCM kule Zanzibar dhidi ya CUF kwenye uchaguzi wa urais. Mwanzoni matokeo yalikuwa yanatangazwa moja kwa moja alipoona maji shingo aliingilia kati. Tume wakasimamisha. Walipokuja kuanza kutangaza tena mambo yakawa safi kwa CCM

    Naamini timu ya CDM imekaa safi kudhibiti rafu za huyu mzee. Bila kusita - Naitakia CHADEMA ushindi!!!
     
  16. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #16
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika umati ulihoneshwa wa CDM tbc habari, wana igunga wameipokea CDM 100%
    Mungu ibariki Tanzania, Mungu ibariki CDM.
     
  17. Izack Mwanahapa

    Izack Mwanahapa JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hawakuwa na jinsi kwani ilikuwa ni lazima cc ionekane, remember sio wote waliopo TBC wanaifagilia cc. But kimsingi wamejitahidi kuwa fair kwa kutoa habari nzuri ya CDM nawapongeza kwa hilo.
     
  18. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135

    nikweli jumamatatu kafumu atapokelewa akiwa ameanguka maana matokeo sidhani kama atakuwa kayapata
     
  19. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Makupa kweli akili yako imetulia ? Yaani Mbunge wa Igunga anakuja Dar tena baada ya kutangazwa ?Nimeshangaa mno kwa mwendo huu CCM basi hakuna kitu .
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    ubarikiwe milele kwa taarifa hii tamu ajabu
     
Loading...