Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAZARA duh!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RayB, Apr 29, 2010.

  1. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    View attachment 9850

    Katika maisha yangu ingawa sijawahi kutumia usafiri wa reli kwa Tanzania, lakini niliamini kuwa reli ya Tazara ni bora na walau kidogo unaweza kumpeleka mgeni wako lakini hiki kipindi cha jana BBC 4 wamemwaga radhi kabisaaaaaaaa sasa kama hii ni TAZARA vipi TRL?

    Kama so mvivu chek hii

    http://www.bbc.co.uk/programmes/b00s6bgw
     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mkuu, kama unaona basi ina maana uko UK. Wengine tulioko huku Sikonge inaseme "Sorry!!"
     
  3. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mh Sikonge ntake radhi hapo kwenye bold kwanza halafu sorry sijui kama haiwezi kuonekana kwa huko ila ni documentary imeanika yote kwa kweli
     
  4. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Niliandika nakiwaza kiuno kisicho namfupa cha RAY C. Kumbe wee ni RAY B. Sawa mkuu, wewe ni BWANA siyo? Tuendelee na mengine na samahani kwa usumbufu ulioupata.
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hata huku kwangu eastern USA inasema "not available in yr area." Tufanyieni maarifa ibandikwe hapa.
     
  7. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2010
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Unaweza kuiona kwa kutumia UK proxy...
     
  8. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nadhani ingeleta maana sana kama ingeweza kuwa available in full. Au Ray B tupe japo kwa muktasari ili tuelewe kiundani, till maarifa yapo fanywa na wengine kuhakikisha tunaipata
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nitaipata wapi hiyo UK proxy?
     
  10. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2010
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Proxies zinapatika online, ukitafuta google " free elite uk proxies"
    utapata ambazo unaweza kuweka kwenye browser yako. Proxy
    huwa zina mfumo huu IP:port

    Ukisha iweka kwenye browser utakuwa unaonekana kama uko UK
    hatakama wewe uko Tanzania au US, kompyuta haitajua (connection
    will be tunneling through proxy). Ila hakikisha ume safisha cookies/cashe


    Kama hujui proxy nini au jinsi ya kuiweka kweye browser basi
    nenda kweye hii website ili u-download software ambayo itabadilisha
    proxy kweye network yako. Unaweza chagua proxy za UK, Canada, US,
    Hong khong n.k

    Hii program unalipia lakini unaweza kutumia bure kwa siku 14.

    http://www.hide-my-ip.com/
     
Loading...