Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tazama tunavyoaibika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Apr 3, 2012.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0



    Na kuna mtu anakuja kukuambieni kuwa all is fine
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nimeisikiliza, nimesikitika sana.

    Ni kama tuna laana vile nchi hii. Kama kweli kuna adhabu siku ya mwisho, nadhani Mungu atatwambia Watanzania tusubiri kidogo, bado atakuwa anatafuta adhabu yetu maalum kwa sababu tutakuwa tumemwangusha sana akizingatia ametupatia kila kitu tunachohitaji na bado tukashindwa kutumia.
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Too much politics to simple staffs like cotton, kama pamba si bora, si wawekeze wafanye utafiti kuiboresha! Bull shit, that's why everytime I hit this pic below!! Let it be for now, but if our decision to throw away this thieves is wrong, we will learn and make a good decision for our future. Wanatuchelewesha sana!!
    View attachment 50927
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Yeah..Haya ni machache sana unayoyajua kuhusu Tanzania...halafu mwehu fulani anakuja kukuambia Nchi ina Amani ya kutosha na Maisha mazuri.....hivi??.......
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Waafrika wajinga sana!!!!!!!!tuna lima pamba tuna export india halafu sisi wenyewe tunaenda tena india kununua gloves na nguo toka india na china!!!pesa za kampeni za ccm arumeru zisingetosha kujenga kiwanda kidogo cha gloves huko shinyanga?
     
  6. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Madaktari wamegoma wanafanya kazi mazingira magumu mkawaona wehu,leo mgonjwa anaambiwa akanunue drip!!!!!!!!
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    safiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

    mpaka tukume,si ndio maisha tuliyojichagulia hayo.mkiambiwa mabadiliko mnalalama,magufuri akitaka kubomoa tupate barab ara mnalalamika,lipeni ktk vivuko mnalalamika,sasa basi ili kuwaridhisha nyie mnaolalamika serikali imeamua kuuza viwanda vyote ili muwe free msifanye kazi mla raha mnalalamika,sasa mnataka watu wafanyeje?

    ndio maana huwa nasema hakuna haja ya kumtazama mtu usoni ni bora watu waumie sasa lakini mbele ya safari wapo watakao faidi

    huwezi kuleta maendeleo bila watu kuonja maumivu
     
  8. FuturePresident

    FuturePresident JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aibu tupu......kichefuchefu...zote hizo ni 10% za watu kupeana ulaji huku wamama na watoto wanakufa issue ni gozii ####@&&xxxxxxx Kudadeki
     
  9. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    My country tanzania!!!
     
  10. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hili ni janga la Taifa letu. CCM ni janga la Tanzania, maana imeweka mbele sana siasa kuliko kitu kingine chochote. Utaalamu kwao ni kitu cha ovyo, kinasumbua au kinatishia ubabe wao, kwahiyo asiwepo mtu kujisikia mtaalamu. Ndiyo maana makakati wao hata wale waliosomea na kufuzu katika taaluma muhimu huwarubuni kukubali kufanya kazi majukwaani. Wanahakikisha wataalamu hawalipwi mishahara ya kutosha ili waziponde taaluma zao, na wamefanikiwa kwa kiasi kikubwa tu. Ndiyo maana unaona hali inazidi kuwa mbaya. Mtu unashindwa kuelewa Wizara hiyo inaendeshwa na Madaktari waliobobea lakini wamesahau mahitaji rahisi namna hiyo.
    Tanzania inahitaji Dikteta makini kuliko Kagame, hawa wanastahili kunyongwa tu maana wananyonga wakina mama na watoto wengi namna hiyo bila kujali hata kidogo. Halafu wao wakikohoa tu wanakimbizwa nje ya nchi kwa matibabu.
    Mungu ibariki Tanzania ili elimu ya ukombozi wa Taifa izidi kuenea miongoni mwa wananchi.
     
  11. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    tanzania tanzania nakupenda kwa moyo woteee,nhi yangu tanzania sura yako ni tamu sanaaaaaaaaaaaaaaaaa

    haya sasa hata gozi ni dili,jamaa wanasema eti pamba yetu haiwezi kuvyoza damu kweli inaingia akili? nadhani sasa kweli mabadiliko yanahitajika,kwani hapa tunaongelea afya ya akinamama ambao wote tumetokea huko na kama si mama yako basi ni mama wa mwenzako ama dada ama mpwa,jamani tuanze sasa

    kama sio sisi nani aje kutufanyia?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,083
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Hii ni mojawapo ya mifano mingi juu ya serikali ya CCM kukosa ubunifu, kutowajali watanzania wanaohitaji huduma za kina mama na watoto.

    Uzalishaji wa gozi (gauze) kwa kutumia pamba ya wakulima wa Tanzania ingeongeza ajira za viwandani Tanzania na pia kuwa miongoni mwa soko la uhakika kwa wakulima wa Tanzania, lakini tunawapatia soko na ajira watu wa India !

    Kweli CCM sasa imekuwa 'chakavu' haipaswi hata kuwa 'recycled' bali chama makini kama CHADEMA kije na mikakati ya kuinasua Tanzania.
     
  13. Omonto wa-hene

    Omonto wa-hene Senior Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Na bado!!! Si kila uchaguzi unapokuja mnajiunga misururu mireeeeeefu kukata viuno kwenye taarabu na Bongo flava bila kujali kusikiliza sera? Hiyo ndiyo dozi inayowastahili, vilaza ninyi!!!!!
     
  14. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Na bado kuna watu wanaamini CCM ndo bora. Tatizo Watanzania wengi wamefanya matatizo kuwa part of their life. They can no longer imagine any better life.
     
  15. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Na bado tunaambiwa kuwa hatuna uzalendo

    waziri kivuli wa afya anasemaje kuhusu hili?
     
  16. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwa kweli safari ni kubwa
     
  17. c

    collezione JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Kina mama hao hao. Wakipewa pesa kidogo na kanga za kijani. Wanakata mauno utadhani sijui nini?? Haha, hawa mama zetu hawa
    Eti utawasikia, tumemzoea handsome boy wetu "jK". Haha
     
  18. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Eti Tumethubutu ....Tumeweza ........Tunasonga Mbeleee!!!! Aibu!!!!!!!!
     
  19. C

    Chief JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Katika WIZI na UBADHIRIFU wa mali ya umma.
     
  20. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    MSD yuko nani pale?
     
Loading...