Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatoo kwa walinzi na maboss

Discussion in 'Jamii Photos' started by lifeofmshaba, May 1, 2011.

  1. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    TATOOO.jpg


    mtu anaweza zani unamwangalia kumbe wapi
     
  2. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    huu ni ubunifu kwa ajiri ua walinzi na mabossi wanaotaka kuonekana wanamacho kila kona, kwa mapolisi nayo ingekua poa zaidi
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    NAUNGA MKONO HOJA MKUU! Hiyo ni mambo ya ajira2!
     
  4. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    simo kabisaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  5. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hafadhari karibu mkuu, kwa shirika letu la reli vipi hii TATOO haina musaada huko
    maana nasikia kuna wezi wa mali za umma pia
     
  6. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Lol!!

    Afadhali nimwone mimi lakini si watoto maana hawatalala. Kila mara watakuwa wanaweweseka na woga+hofu vikiwashika. Inatisha!!
     
  7. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    vipi hii tukitumia kuwatishia mafisadi
    wanaweza kuweweseka na wengine kuanguka majukwani
     
  8. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    vipi angekuwa dereva wa bajaji, kungekuwa na ajali
     
  9. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
Loading...