Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo liko wapi?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Jilanga, Jun 29, 2011.

  1. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tanzania ni nchi ilojaa raslimali kemkem! That is natural resources, human resources, as well as man made/capital resource but still our economy is doing poorly! Now I wish 2hear from u WanaJF! Je wataalam wa uchumi wanatimiza wajibu wao ipasavyo ka ndo tatizo ni nini na kama si tufanyeje basi? Je serikali inatumia wachumi ipasavyo? ikiwa ndio tatizo ni nin na kama sio nini kifanyike? Nahisi mika michache ijayo uchumi wetu unaweza kuwa na hali mbaya zaidi!
     
Loading...