Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la umeme Tanzania, je ahadi ya Waziri mkuu ilikuwa hewa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by M'Jr, Jul 28, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Jana baadhi ya waandishi wa habari walitembelea Songosongo ili kujionea uzalishaji na usafirishaji wa gesi kwa ajili ya kuzalisha umeme. Mojawapo ya taarifa zilizotolewa ni kwamba kwa sasa gesi inayofikishwa Dar es salaam haitoshelezi hata mitambo ya Songas ya sasa. Wiki iliyopita Waziri mkuu alitoa ahadi ya kutatua tatizo la umeme kufikia mwezi wa nane kwani tayari mitambo ya gesi ya kuzalisha MW100 imeagizwa, sasa napata taabu kidogo hapa.....................Je kuna uhalisia wa dhamira katika hili?
     
  2. H

    Hhm Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu yangu, unajua watanzania sasa hivi tumefanywa kama mazuzu vile!!
     
  3. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Ni basi mkutano wa bunge umeisha, Lema angeuliza tena mwongozo wa spika inakuwaje Waziri mkuu anapoliongopea bunge kwa mara ya pili.
    Hivi Makinda alisahau kutoa mwongozo kwa Lema hata baada yakupewa ushahidi au alifanya kumpotezea.
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,863
    Likes Received: 881
    Trophy Points: 280
    hao ndio mawaziri wa serekali yetu usiumiize kichwa kuwaamini !
     
  5. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu mmesahau sisi ni wadanganyika
     
  6. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Leo ni tarehe 31, siku ambayo Megawats Ngeleja alisema mgao utaisha. Mbona bado kuna giza? Mgao hadi lini ndo uishe?
     
  7. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Na tumekubali kwa moyo mweupe kufanywa MAZUZU,mweh!
    <br />
    <br />
     
  8. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mgao wa umeme utakuwa kitendawili ifikapo april 2011- w ngeleja.
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Kwani mwezi wa nane umeisha?
     
  10. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Labda mwisho wa dunia
     
  11. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Sasa hivi wamekuja na mbinu mpya, hakuna kukata umeme wala nini! Sasa hivi mgao ni Mtindo wa "Luku network probem".
    Mtajibeba!
     
  12. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huo ni uongo wa WM maana hata Spika angemwambia tu afute kauli labda "angemshepu" ili sikunyingine asirudie kusema uongo, lkn kwa kuwa aliipotezea hoja ya Mhe. Lema sasa WM anaona anayohaki ya kuropoka uongo bungeni, ataendelea hivi hadi wadanganyika tutakapo amka kutoka usingizini na tukapoweza kuona hata kwenye mwanga huu wa jua.
     
Loading...