Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la ukukatika kwa umeme mjini kati (city centre)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by manchester, Mar 30, 2012.

  1. manchester

    manchester Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mefurahi kumskia waziri husika leo akitamba redioni ya kwamba transformer zilizokuwa zimeharibika zitafungwa mpya hapo kesho.. Jamani watanzia tushafika sehemu siasa ziwekwe kando na utendaji uchukue sehemu yake inamuhia ugumu gani kutamka tranfomer zitakazofungwa ni zile zile zamani na si mpya na huyo aliyetumwa kufuatilia transofma mpya china amefikia wapi na ni kweli mgao hautakuwepo mbona kuna kila dalili ya mgao mkubwa kuja karibuni...Nawakilisha
     
  2. m

    makumvi Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jana tumeona wakikanusha kuwa hakutakuwa na mgao wa umeme, wakatanabaisha kuwa uzalishaji wa umeme ni mkubwa sana lakini kunatatizo la miundombinu kwenye shirika, wamedai kuwa umeme mwingi unapotea njiani maana nyaya zinazotumika kusambaza umeme ni zazamani sana, chakushangaza hawakugusia kuwa watachukua hatua gani kudhibiti tatizo hilo, mimi naona mgao upo na unaendelea kinyemera sababu haipiti siku bila umeme kutatika ktk maeneo yote ya jiji hii ni hatari sana watanzania wenzangu.
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,791
    Likes Received: 4,662
    Trophy Points: 280
    Kama unawaamini viongozi wa nchi nakupa pole......Ngeleja sisi tulishamsamehe maana alituambia ana watoto na mke wake ana mimba kwahiyo kila linalotokea naomba Ngeleja msiguse kwani yeye anatafuta riziki ya kulisha familia yake tu hayo mengine hayawezi.
     
Loading...