Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la kuumwa na Tumbo baada ya kujifungua

Discussion in 'JF Doctor' started by Mbilimbili, Mar 22, 2012.

  1. M

    Mbilimbili Senior Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina rafiki yangu ambaye alijaliwa kuwa na mtoto toka 2008, shida anayopata ni kwamba huwa anasumbuliwa sana na kuumwa Tumbo. Haijalishi amekaribia siku zake za mwezi (menstruation cycle) huwa inamuuma wakati wowote, japo hospital amekwenda sehemu tofauti tofauti ila hawaoni ugonjwa wowote.
     
  2. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Je, alizaa kwa operesheni au kwa njia ya kawaida? jibu halafu nitakupa maelezo.
     
  3. M

    Mbilimbili Senior Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kawaida.
     
  4. Mshikemshike

    Mshikemshike JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2014
    Joined: Dec 29, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Habari wanajf wenzangu. Naombeni mnisaidie nimejifungua miezi minne iliyopita ila nasumbuliwa na tumbo chini ya kitovu. Kwa uelewa wangu ni kwenye kizazi upande wa kulia na kushoto. Je ili tatizo linatokana na kujifungua kwangu ama ni tatizo jingine? Nimejifungua kwa njia ya kawaida naombeni Msaada kwa anayefahamu afya ya uzazi.
     
  5. MankaM

    MankaM JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2014
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 9,265
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Pole sana ndugu ngoja watie timu madaktari
     
Loading...