Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tatizo la Kukosa hamu ya chakula!

Discussion in 'JF Doctor' started by HorsePower, Jul 14, 2011.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wadau wana JF ambao pia ni ma-Great Thinkers!

    Mwenzenu nina tatizo la kukosa kabisa hamu ya kula chakula. Kwenye chakula namaanisha ugali, wali, Nidizi. nyama n.k (Nimefafanua hapa maana najuwa watu wengine wanaweza kuja na tafsiri zao wanazozijuwa wenyewe!).
    Naomba ushauri wa jinsi gani ninaweza kuondoka na tatizo hili. Kwa kifupi tatizo nimedumu nalo kwa miaka mingi na mara nyingi huwa nakula chakula kutimiza wajibu ....

    Nawakilisha ....
     
  2. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,115
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    hata mimi ninatatizo hilo. Nilifikiri niko mwenyewe,2naomba ushauri.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Lost of appetite:: Kapime Afya::
     
  4. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    zoezi linahitajika jamanni mambo ya kukaa na kula chips chips si sahihi...... ukiona vipi piga wine glass mbili asubuhi after mswaki,njaa itakuja tu
     
Loading...