Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tathmini ya spika wa bunge mpaka sasa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by NgomaNgumu, Apr 16, 2011.

  1. N

    NgomaNgumu Senior Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilishtushwa na spica wa bunge jinsi alivyohandle vurugu zilizotokea bungeni juzi kama sikosei iko video yake kwenye michuzi mpaka leo. Kuna ibara mbili zilinishtua sana. Kwanza ni ile aliyosema kua jamani tusiwe wajinga, haidhaniwi kua kwa wadhifa wake ni vizuri kutumia ibara kama ile wakati yeye mwenyewe alikua akikemea matumizi ya lugha chafu na kumuamuru mmoja wa wabunge atoke nje. Pili ni ile kumtaka mbunge akubali tu kuwithdraw hoja yake kwakua kwakufanya hivyo haitamcost chochote. Je wananchi haitawacost.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    kamama kabishi kale!leo kameboronga sana kwenye muswada wa mahakama
     
Loading...