Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tathmini matokeo ya uchaguzi Kalenga 2010- CHADEMA wana mtaji

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Hothead, Feb 27, 2014.

  1. H

    Hothead Senior Member

    #1
    Feb 27, 2014
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Wana Jamvi tufanye tathmini Kidogo. Kwa mtaji huu hapa chini matokeo
    ya ubunge Kalenga mwaka 2010. Je CHADEMA wana mtaji?


    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TD="colspan: 4"] IRINGA

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 4"] WILAYA YA IRINGA
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 4"] KALENGA
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"] Candidate
    [/TD]
    [TD="width: 20%"] Political Party
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]
    Number of Votes
    [/TD]
    [TD="width: 15%"]
    Percentage Votes
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%, bgcolor: transparent"] MGIMWA WILLIAM AUGUSTAO
    [/TD]
    [TD="width: 20%, bgcolor: transparent"] CCM
    [/TD]
    [TD="width: 20%, bgcolor: transparent"]
    31,421
    [/TD]
    [TD="width: 15%, bgcolor: transparent"]
    84.39
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%, bgcolor: transparent"] REHEMA MAKOGA MORINE PAULO
    [/TD]
    [TD="width: 20%, bgcolor: transparent"] CHADEMA
    [/TD]
    [TD="width: 20%, bgcolor: transparent"]
    3,356
    [/TD]
    [TD="width: 15%, bgcolor: transparent"]
    9.01
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%, bgcolor: transparent"] KATINDASA JOHN LUMULIKO
    [/TD]
    [TD="width: 20%, bgcolor: transparent"] TLP
    [/TD]
    [TD="width: 20%, bgcolor: transparent"]
    934
    [/TD]
    [TD="width: 15%, bgcolor: transparent"]
    2.51
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%, bgcolor: transparent"] MAKUKE ISMAIL MJINJA
    [/TD]
    [TD="width: 20%, bgcolor: transparent"] JAHAZI ASILIA
    [/TD]
    [TD="width: 20%, bgcolor: transparent"]
    332
    [/TD]
    [TD="width: 15%, bgcolor: transparent"]
    0.89
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%, bgcolor: transparent"]
    [/TD]
    [TD="width: 20%, bgcolor: transparent"]
    [/TD]
    [TD="width: 5%, bgcolor: transparent"]
    [/TD]
    [TD="width: 15%, bgcolor: transparent"]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 10%, bgcolor: transparent"] SPOILT VOTES
    [/TD]
    [TD="width: 20%, bgcolor: transparent"]
    [/TD]
    [TD="width: 20%, bgcolor: transparent"]
    1,191
    [/TD]
    [TD="width: 15%, bgcolor: transparent"]
    3.2
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 10%, bgcolor: transparent"] TOTALS
    [/TD]
    [TD="width: 20%, bgcolor: transparent"]
    [/TD]
    [TD="width: 20%, bgcolor: transparent"]
    37,234
    [/TD]
    [TD="width: 15%, bgcolor: transparent"]
    100
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Chabruma

    Chabruma JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2014
    Joined: Sep 19, 2013
    Messages: 5,548
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 48
    CHADEMA wana kazi
     
  3. H

    Haki sawa JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2014
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 4,425
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 48
    Hii ni historia , jiulize Igunga na Arumeru Mashariki ilikuwaje?
     
  4. k

    kiche JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2014
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Licha ya kuwa ni historia,ni ngumu kubadili matokeo hayo!!huo ndiyo ukweli.
     
  5. m

    mwanamakambako JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2014
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 783
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiishi kwa historia ndugu, twende kwa current isues, mambo yanabadilika.
     
  6. MUSSA ALLAN

    MUSSA ALLAN JF Gold Member

    #6
    Feb 27, 2014
    Joined: Oct 13, 2013
    Messages: 15,632
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 113
    Kwahiyo hata ile historia ya 4 - 0 tuifute?
     
  7. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2014
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,601
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 48
    Grace naye si aligombea kupita chama fulani nauliza tu?
     
  8. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2014
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,124
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 63
    That is challenge, CHADEMA needs to face. Na wanapoenda wanaamini watashinda hiyo changamoto.

    Sidhani ikiwa mtu unaepambana na maisha unaamini katika kushindwa kwa kuwa mwaka jana ulishindwa. Unakuja na mbinu mpya.

    Otherwise wewe ni muumini wa kushindwa.
     
  9. C

    Claudio Senior Member

    #9
    Feb 27, 2014
    Joined: Jan 29, 2014
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni watu wenye uelewa mdogo wa siasa tena ya vyama vingi wanaoweza kulinganisha matokeo ya miaka takribani 4 iliyopita na kusema kuwa yanaonyesha matokeo ya sasa yatakavyokuwa. Kwenye siasa mbinu ya wiki moja tu kabla ya uchaguzi inabadilisha kila kitu acheni ulimbukeni nyie
     
  10. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2014
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 15,347
    Likes Received: 1,289
    Trophy Points: 113
    Igunga Chadema walikuwa na mtaji 0!
     
  11. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2014
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 15,347
    Likes Received: 1,289
    Trophy Points: 113
    nashukuru kwa kutumia msamiati wa 4-0
     
  12. C

    Claudio Senior Member

    #12
    Feb 27, 2014
    Joined: Jan 29, 2014
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa Tz kuna tatizo kubwa sana la watu hawaelewi mambo ya msingi kabisa katika siasa na ndo maana CCM wanautumia huo ulimbukeni kupanga mbinu chafu na kushinda. Huwezi kuamini nchi yenye gas, makaa ya mawe uranium, madini ya chuma, almasi, dhahabu na vivutio vingi vya kitalii hivi mapato hayaonekani raia wake wengine wanashindia mlo mmoja, vijana wake "wanafaulu" elimu ya msingi nailihali hawajui kusoma wala kuandika, watu wanapandishiwa bei ya umeme na kila kitu kinaonekana ni sawa tu halafu uniambia Tz watu wanaelewa ni nin kinaendelea huku duniani. CCM imewalemaza watu kifikra sana na dawa yao ni kuwaondoa tu tupate fresh thinking people wtakaotupangia sera nzuri za maendeleo. Kenya ya Moi watu walidhani mambo ni sawa ila alipokuja Kibaki wakafumbuliwa macho uchumi ukakua kutoka 3.5 hadi 7.5 sasa Kenya ya UhuRuto wanawaza kuwa na uchumi wa double digit na hapa Tz tunadanganywa tu na data za makaratasi
     
  13. manning

    manning JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2014
    Joined: Apr 1, 2013
    Messages: 3,356
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Matokeo ya 2010 mpaka leo si ya kuyategemea sana kwa sababu zifuatazo:-
    1 2010 mgombea wa sasa wa CHADEMA hakuwa CHADEMA.
    2.Mgombea wa sasa wa CCM siyo yule aliekuwepo 2010.
    3. Kwa mwafrika baba kufariki nawe ukarithi mke wake hata machozi hayaja kauka ni laana. Na hili litamtesa sana mgombea wa sasa wa CCM na wengine wanadiriki kusema kuwa alimuua baba yake ili arthi cheo chake.
    3.Kuna ahadi nyingi alizoahidi aliekuwa mbunge na mefariki bila kuzitimiza. Na hili zigo litamwangukia mgombea wa sasa.
    4.Hali ya kisiasa nchini imebadika kabisa hasa kutokana na vyama vya upinzani kutokuwa vya msimu
    5............. muongezee wenzangu.
     
  14. NJOMBE KING

    NJOMBE KING JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2014
    Joined: Jan 2, 2014
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pia mgombea wa ccm wa sasa ni mwingereza wakati mgombea wa chadema ni mtanzania halisi wa kalenga hivyo kunakila sababu ya kushinda
     
  15. m

    msunga Senior Member

    #15
    Feb 27, 2014
    Joined: Feb 23, 2013
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema hawana chao zaid ya kuibua hoja zisizo na msingi wala mashiko,wamefilisika kisera na kimaudhui, hivyo hawana jipya, Naiman na CCM
     
  16. k

    kipimo JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2014
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 836
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni changamoto kweli lakini si kitu cha kutisha. Historia huwa zinajengwa kwa kubadilisha yaliyokuwa yamezoeleka, lolote lawezekana hapo. kumbuka hata wagombea si wale wale wa 2010 na pia wananchi kuna mambo mengi ambayo wanaweza kuwa wameyafahamu au waliyategemea na hawakuyapata na kufanya maamuzi mengine.
     
  17. d

    duanzi JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2014
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 16,469
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    mkuu. grace aligombea mwaka 2005 kupitia jahazi asilia. sasa sijui ni vigezi gani chadema walivyotumia kumpitisha grace na kumuacha rehema makoga
     
  18. piper

    piper JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2014
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Yap, ndicho nilichokisikia kuwa yeye ndo alikuwa wa pili baada ya marehemu.
     
  19. n

    nasri.com Member

    #19
    Feb 27, 2014
    Joined: Feb 21, 2014
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That true kaka ,inauma sana kuona kijana wakitanzania tena alienda shule anashibikia ccm ,
     

Share This Page