Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TASWIRA; Maandamano Mkwawa na Mbunge P. Msigwa, Iringa Mjini!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kiganyi, May 5, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    akizungumza na wanachuo hao.

    [​IMG]

    [​IMG]
    Mh. msigwa akizungumza na wanachuo hao.



    [​IMG]

    WANAFUNZI HAO WA CHUO KIKUU CHA MKWAWA, WALIWASILI OFINI KWA MH. MSIGWA MAJIRA YA SAA NANE MCHANA. MAANDAMANO HAYA YALIMTAKA MH. MSIGWA KUWEZA KUWAPA UHAKIKA WA PESA ZAO ZA MKOPO. BAADA YA MSIGWA KUONGEA NAO WALIWEZA KUKUBALIANA KUREJEA CHUONI, KWAKUPATA UHAKIKA KUWA FEDHA ZAO ZIMESHA INGIZWA KILICHOBAKI NIKUANZA KUZIWAKE KWENYE AKAUNTI ZAO.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    angewaachia hao hao magamba bse hata wakati wa uchaguzi vyuo hufungwa which means hawa watu wengi hukosa kupiga kura.
    Yule mama RC yaani huwa nashindwa kumtofautisha na Hawa Fujo wa TAMISEMI kwa sasa.
    Naona kama hawako serious na wanabebwa na mfumo uliopo.
     
  3. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    'vua gamba vaa gwanda' peoplessssss
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    ccm wako wapi ? mkuu wa mkoa na wa wilaya
     
Loading...