Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tarehe 9 Decemmber huwa tunasherehekea Uhuru wa nchi Gani??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr. Zero, Dec 6, 2010.

  1. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,822
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    Tarehe 9 December ni sherehe ya Uhuru wa Tanganyika. Lakini tangu tuungane na Zanzibar Tanganyika itilikufa. Sasa kuna haja gani ya kusherehekea hii siku. Je tunaposherehekea kwa nini huwa hatuitaji Tanganyika?? Next year najua kutakuwa na mnuso wa nguvu Bongo na Balozi zote kwa ajili ya miaka 50. Je waalikwa wataambiwa wanakuja kusherehekea sherehe ya nchi gani hasa Tanganyika au TZ bara (nchi ambayo haipo). Naomba kuwasilisha.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hivi ndivyo vitendawili vya katiba yetu ambavyo Mtikila anayo tayari majibu yake, lakini tunamwona kama kichaa!
    Tanganyika ipo, ipo hai, na hakuna aliyewahi kuiua, wala atakayethubutu...Ni matter ya muda tu!
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    uhuru wenyewe haupo ni kiini macho.uhuru wa nchi gani?ulikuwa uhuru wa mwafrika wa Tanganyika kuwa mtumwa kwa hiari.
     
  4. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tanganyika!
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kumbe ndio maana nilikutana na Mfiji mmoja akasema yeye anaasili ya Kitanganyika nikamuona kuwa amepitwa na wakati kumbe anajua kuliko mimi ninayejiona Mtanzania asilia......

    Nyuma ya Muungano kuna Mengi!
     
Loading...