Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tar 13 feb siku ya kuomba radhi mliotoka nje ya ndoa zenu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 8, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Serikali ya japana imetangaza tar 13 iwe siku ya kuomba radhi kwa wenza wote wanaojua waliwahi kutoka nje ya ndoa zao ;hii ni kabla ya kuingia tar 14n siku yawapendanao ,...tar hii imepangwa rasmi siku ya maadhimisho kuomba radhi .ewe baba ewe mama wewe ndie unaejua ;usiingie FEB 14 ukiwa na unajisi mkononi;omba toba kwa mwenzako ili uweze kuisherekea tar 14 feb ukiwa na amani.....
    Nawatakia heri wanandoa wote watakaopata moyo wa kuomba radhi

    Valentine njema
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah mm naona Tar.14/Feb ndoa nyingi mpya zitaanza na za zamani kufa kabisa.
     
  3. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bora iwe huko huko Japan maana huku bongo subutu, hivyo vita vitakavyotokea cjui nani ataweza kuamua.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280

    mmmmhhhhh we sheikh yahya nini???
    tabiri zingine zinakuja llive
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Tarehe 14/2 huwa inatumika vbaya sana na wabongo.

    Ni wachache sana wanaojali familia zao za ukweli...most of people huwa ndo siku ya kudumisha mahusiano yasiyo rasmi, na wengi wao huwa wanashindwa pa kwenda siku hiyo maana mtu anakuwa na wapenzi zaidi ya wa4!...

    Kimsingi, wazo hili ni zuri, only if it will mean it!
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280

    pk hii siku ndoa nyingi tunazisahau .watu wanatangaza safari za gafla toka tar 12 kuwakimbia wake zao ukikuta mke anaongozwa na mungu unashangaa anatoka na watoto wake wanamkuta baba akiwa na kigoli patamu
     
Loading...