Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzanite account kweli feki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by epigenetics, Jan 25, 2010.

  1. epigenetics

    epigenetics JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2010
    Joined: May 25, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hivi kwanini Benki za tanzania haziaminiki? Mimi ni mteja wa hiyo Tanzanite account ya CRDB, na mpaka ninavyoandika sasa ni mwaka sijapokea kadi yangu. Nilienda pale Tower Branch kujaza fomu na kuwapa address yangu, lakini ni miezi zaidi ya 10 sijasikia kitu. Ukiwapigia simu unaambiwa namba uliyopiga hawahusiki na account hiyo, mara huyo mratibu wa Tanzanite account Ms. Tondi hayupo, au amehamia Arusha, basi ilimradi wakuzungushe tu.

    Why are we Tanzanians not serious with customer service?

    Walikuja na idea nzuri kwa kutufungilia account watanzania wa Diaspora, ila naona walikurupuka tu bila kuwa na idea wanafanya nini; lack of concrete long-term plan.

    Yaani nilicheka nilipoona wanaandika kwenye daftari majina ya wanaofungua account.
     
  2. P

    Papizo JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160


    Mkubwa nadhani bado wapo nyumba kidogo kwenye haya mambo alafu nasikia wasumbufu sana yaani...

    N.B umeniacha hoi hapo uliposema sema uliona wanaandika kwenye kitabu majina ya wanaofungua account haha sio mchezo kaka kweli hilo ni balaa sasa!!
     
Loading...