Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania yetu nchi tulimozaliwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Expedito Mduda, Jun 5, 2012.

  1. Expedito Mduda

    Expedito Mduda JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakati mmoja ninafurahi na wakati fulani nachukia sana. Katika nchi hii yenye neema na baraka za baba wa mbingi unapoona watoto yatima wanateseka na kutumika kama vitega uchumi inasikitisha sana na tena sana na wala si kidogo
     
  2. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hapa sijakupata,ww na nani?wengine tumezalia wakati wa tanganyika,wengine wakati wa mkolon,ww umezaliwa tanzania ipi?tanzania ya bara au tanzania visiwan?
     
  3. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,810
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Kama hujui hiyo ni laana ya kutokuwa mzalendo kwa Baba yako Tanganyika!
    Na bado kama hutatubu!
     
Loading...