Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania vs Malawi

Discussion in 'Sports' started by Wonderkid, May 26, 2012.

  1. Wonderkid

    Wonderkid Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nipo mbali kidogo ila sijajua kiingilio ni shigapi anayejua please let me know
     
  2. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanakuja kukujibu mi npo kijangwan zaidi m4c.
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mbona ni bure mkuu, kwenye katiba mpya!
     
  4. Wonderkid

    Wonderkid Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx, thanx
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Leo ni Simba+Azam+Mtibwa v/s Malawi.
    Mi nipo upande wa Malawi lazima combine ya Simba ichezee kichapo.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ILITAKIWA WACHEZAJI WOTE WASEME wanaenda jangwani kwenye mkutano
     
  7. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    2po pamoja Fidel,
    Malawi kwa sana leo.
     
  8. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo malawi tu lakini yule mama ameniudhi sana.
     
  9. a

    achilles Senior Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau mlioko taifa mtupe updates za mech ya leo jion
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  11. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    wengine wamalawi mpo hapa lazima mshangilie nyumbani
     
  12. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Wangeandika simba mseto waache kutumia jina la Timu ya Taifa.Pambaf kwanza hawajala kichapo fisi hao
     
  13. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kiko wapi sasa? wee mwache(Kim) tutakaporudi toka Abidjan na KAPU letu(la magoli) ndo atakapogundua kuwa kuna wachezaji wengine wenye msaada kuliko hao aliowabeba amewaacha,mi navuta subira tu.
     
  14. M

    Masuke JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Huu unazi unakotupeleka sio, nakumbuka kuna timu ya Taifa iliitwa ilikuwa na wachezaji wawili tu wa Simba, Salum Kanoni na Musa Mgosi lakini sikuona huu wendawazimu unaofanywa hivi sasa, sasa kuona wachezaji wengi wanatoka timu usioishabikia na kuamua kuiita Simba mseto sijui hata tunaelekea wapi, hivi ikifikia Tanzania ikawa na wachezaji wengi wanaocheza nje ya Tanzania na ndo wakatumika kuunda timu ya Taifa kwa maana hiyo kama na washabiki wa Simba wakiwa na akili kama hizi itakuwa inaitwa timu ya wawekezaji au mtakuwa mnaiita jina gani.
     
  15. N

    Ngarna JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,578
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Masuke unajadili na watu walio na uchungu wa goli Hamsa, 5 unategemea nini kama sio bitterness.Waache wabubujike na machozi kwanza kipindi hichi kikipita akili zitawarudia.Watahama sana na timu za nje na kuzishangilia mwaka huu.
     
  16. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wala usihangaike nao kwani ni utoto ndio unawasumbua. Wakikua wataacha.
     
  17. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Pambav zake,mechi ya kirafk kafanya sub moja tu!! Yangu macho.Hata jon boko galasa hajamchezesha
     
  18. M

    Masuke JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tuondolee fix zako hapa, wachezaji wenye msaada wako wapi, wameshindwa kuisaidia timu yao dhidi ya kina Kipre tchetche ndo waje wasaidie dhidi ya kina Toure na Drogba, unacheza wewe.
     
  19. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sasa ile si alichezesha Israel Nkongo,au na hii(against Ivory Coast) atachezesha yuleyule Israel Nkongo?
     
  20. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama mimi sijali wachezaji wengi wanatoka pande ipi ninachojali mimi ni wenye uwezo wawe utilized effectively for the betterment of Tanzania's footbal....kipindi kile Simba ilivyokuwa na Kanoni na Mgosi tu tulikuwa tunapata matokeo ndo maana hata tuliingia CHAN Kombe la Mataifa ya Africa wa wachezaji wa ndani,lkn hii team yenu ya sasa hivi ya kushinda kwa sare nani anaitaka?
    Huyu Mzungu ananiacha hoi sana,nimeanza kuwa na wasiwasi na taaluma yake ya ufundishaji,mechi ya kujipima nguvu anapiga Sub 1 hapohapo anadai hajapata kikosi cha kwanza,sasa atapataje kikosi cha kwanza kama hajaribu wachezaji wake kwenye mechi za kirafiki,au anasubiri mechi za mashindano ndo aje kujaribu wachezaji?....haya anachagua makinda halafu ndo anategemea wasimame kwenye mechi kubwa,mfano yule midfielder wa kutoka Ruvu(Frank Dumayo)...sawa ni kinda na ana kipaji lkn mechi zenyewe za Ligi kuu hana uzoefu nazo(amecheza ligi kuu akitokea mchangani msimu mmoja tu) ndo itakuwa mechi za kimataifa,halafu cha ajabu zaidi kocha anataka amtegemee pale kwenye dimba la kati kwa dakika 90 zote za mechi,huu si ukichaa...yaani atoke pale uwanja wa Twiga Tabata Kisiwani tulipokuwa tunakabana naye hadi kwenda kukabana na kina Toure? halafu tunategemea kushinda....tukijitahidi tutakuwa tunashinda hivihivi kwa sare.
     
Loading...